Về bờ - Cảm ơn Anh PHANBAO cùng các ADMIN __ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Anh PHANBAO cùng các ADMIN __

DUC9999A

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
461
Điểm
286
Xu
10,000Xu
Mình cũng chỉ mới bắt đầu đi cùng a ý mới chớm chặng đường thôi , chặng đường còn dài và mình cũng đang rất cố gắng ,, thời gian cũng ngắn thôi chưa học hỏi đc cách bắt và cầu kèo gì nhiều từ anh ý cả mọi ng, học chút chút thôi à ,, nhưng trc mắt là học đc cách chia vốn của Anh ý ,, vì đồng vốn rất qtrong , còn vốn là còn cơ hội , thực chất cái mấu chốt dẫn đến thua tha của mình là ko biết cách chơi cách chia vốn đó , ăn chơi vô tội vạ , ko có sự tính toán , có tiền là cứ phang thôi , k đâu ra đâu cả , r cứ thế r trở thành ng thua cuộc , là con bạc luôn đấy , nhưng giờ vào dd thì học hỏi đc từ a ý cả mọi ng chưa nhiều nhưng cũng đủ để nhìn nhận thay đổi sngi , cũng học đc cách chơi của a ý nề nếp quy củ , chứ k chơi như trc là càng thắng càng tham dẫn đến càng thua càng gỡ r thành thua hẳn , k có phương pháp , chơi vô tội vạ luôn ấy ,,.. chặng đường của mình cũng còn rất dài , nhưng sẽ cố gắng và mong ngày thành công đến sớm , Tiện đây mình cũng xin gửi lời cảm ơn sâu sắc riêng đến đội ngũ admin , nhờ có mọi ng thì mình với biết đến và vào theo dõi học hỏi đc từ a ý và mọi ng , Mình cũng gửi lời cảm ơn đến anh ý rất nhiều , Anh ý giúp đỡ cũng như dìu dắt mình và a e nhiệt tình , thật lòng quá àh , mình cũng mong đến ngày vb để đc dãi bầy tâm sự nói lời cảm ơn chân thành nhất đến các admin và Anh Phan Bảo cungf tất cả mọi ng , ♥
Bài viết này cũng là câu tl của mình với AD_Tiểu Mây trong TTGMSH ạ ,,

Mình cũng xa bờ quá, tết sắp tới nơi rồi,
Ae có theo cao thủ hay chủ tịch nào ổn không cho mình bám theo để vào bờ còn ăn tết với

Mình cũng xa bờ quá, tết sắp tới nơi rồi,
Ae có theo cao thủ hay chủ tịch nào ổn không cho mình bám theo để vào bờ còn ăn tết với
Ct nào cũng ổn bạn , còn mình đang theo Anh Phan Bảo thôi b

Ct nào cũng nào cũng có lúc đỏ lúc đen lúc ổn định hay k ổn định . Bạn theo người nào cũng vậy . Quan trong cách chia vốn . Mình đã về bờ và lại xa bờ vi lotobet đây . Hix hix

4 ngày gỡ đc 300tr trả nợ 200 để lại 100 tiêu tết và 1 hôm k kìm chế đc bay trong 1 buổi sáng định mệnh. Năm hết tết đến lại phải sang năm cầy quốc lại . Mong nhưng ai chưa chơi và đã chơi lotobet xin bỏ qua ý nghĩ kiếm được từ lotobet ạ

Nay theo lô bác phan bảo lại toạch rồi

Ct nào cũng nào cũng có lúc đỏ lúc đen lúc ổn định hay k ổn định . Bạn theo người nào cũng vậy . Quan trong cách chia vốn . Mình đã về bờ và lại xa bờ vi lotobet đây . Hix hix
Chơi có chừng mực thôi bạn , miên man là chết dỏ đấy , dương là ngỉ b , đừng ham , ngồi lâu là toang

Ai có dan 64 ổn dinh ko em theo cao thư 2 hôm.chết cả 2 loto bét thì ăn dc thì ngân hang bảo trì bay hết