Về bờ - Cám ơn bác Hùng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn bác Hùng

MANH1238

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
108
Điểm
128
Xu
10,000Xu
Em cũng có đúng 2 từ CẢM ƠN bác @TOHUNG rất rất nhiều.nhờ bác e đã trả được 400t tiền đánh lô ở ngoài.nói thật với các bác ở đây chắc chưa có ai ngu như e là đi vay bọn xã hội đen để lấy tiền nuôi đề với lô.tới lúc đóng lãi k có tiền thì nó lại cho vài thằng cầm dao cầm kiếm tới nhà.lúc nào cũng phải chốn các bác ạ.bjo thì mình đã trả hết và hôm nay mình chính thức VỀ BỜ vui quá các bác ạ

CHÚC MỪNG NHỮNG NGƯỜI ANH EM.
TIẾP TỤC TRUYỀN ĐỘNG LỰC VÀ CẢM HỨNG CHO NHỮNG NGƯỜI XUNG QUANH. VÀ QUAN TRỌNG LÀ PHẢI RA SỨC BẢO VỆ DANH TIẾNG CHO TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC AE NHÉ
ĐỂ TẬP ĐOÀN SẼ LUÔN LÀ NƠI CHO AE CHÚNG TA HỌC TẬP, GIAO LƯU VÀ CÙNG NHAU PHÁT TRIỂN

TIẾP TỤC TRUYỀN ĐỘNG LỰC VÀ CẢM HỨNG CHO NHỮNG NGƯỜI XUNG QUANH. VÀ QUAN TRỌNG LÀ PHẢI RA SỨC BẢO VỆ DANH TIẾNG CHO TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC AE NHÉ
ĐỂ TẬP ĐOÀN SẼ LUÔN LÀ NƠI CHO AE CHÚNG TA HỌC TẬP, GIAO LƯU VÀ CÙNG NHAU PHÁT TRIỂN
Chúc Ct nhiều sức khỏe và may mắn.
Chỉ mong rằng các bác trong dd theo bất kỳ Ct nào cũng nên biết ơn (dù lời nói hay hành động). Chứ đừng kiểu ăn thông thì k thấy 1 câu, nhưng chẳng may gãy 1 hôm thì lại nói này nói kia. :)

Mà bác chơi lô hay đề và chơi miền nào và chơi đề 4chạm hay 2 chạm? Lô thì đánh mấy con có đánh 3 càng không và đánh miền nam trung thì đánh hết 2,3 đài hay 1 đài?
Chuẩn . Chú tỷ lệ 138 là chơi cái j . Đã về bo thì chia tay sẽ kinh nghiệm cho ae bt

Nhờ bác tohung chỉ cách vào tiền đài miền nam và miền trung để hàng tháng có lãi .cảm ơn bác nhiều mong bác luôn mạnh khỏe để giúp ae xa bờ

Mà bác chơi lô hay đề và chơi miền nào và chơi đề 4chạm hay 2 chạm? Lô thì đánh mấy con có đánh 3 càng không và đánh miền nam trung thì đánh hết 2,3 đài hay 1 đài?
Chia sẻ rõ ra cho a e nghiên cứu với chứ nói thế thì chịu