Về bờ - Cảm ơn Bác Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Bác Phan Bảo

LG686

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
22
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Trước kia khi đến bộ môn này Thì thường là chơi theo cảm tính Thích con gì là chơi con đó Đi ra ngoài đường thấy con số nào hay xuất hiện là tối ghi luôn con đó ... và muôn vàn cái ngớ ngẫn khác... Thành ra bây h đang bị -gần 300 tr Rồi vô tình lên youtobe ,tạo tài khoản Trước khi bám và theo Bác Phan Bảo thì có bỏ ra rất nhiều thời gian tham khảo số của các topic bát chốt Cao thủ Huyền Thoại, Cao thủ top 1 , Cao thủ top 2 ...
Cá nhân cháu thường hay chơi lô chứ ít khi chơi đề Thấy Bác và các Anh thường chốt ngày 3 con lô Ngày nào Bác Chốt và các Anh khác chốt Cháu đều lấy bút và giấy ghi lại để theo dỏi Rút ra được là Nhịp Ăn lô của Bác và các Anh ntn , Nhịp gãy của Bác và các Anh khác ntn ...
Cháu áp dụng phương pháp của bác ngày đi đều tiền ,ko gấp chão ...đi nhẹ , nói khẽ , cười duyên .Vào nhịp gãy không cay cú , nóng máu .Kiềm chế cái Tham của bản thân
Mới theo Bác từ đầu tháng đến h về tam thủ lô của bác Thực sự mới dư ra đc 1 ít thôi Đang còn rất xa bờ Nhưng cá nhân cháu thấy ko còn bị đau đầu , nặng nề tâm lí như trước kia nữa
Năm mới cháu Chúc Bác mạnh khoẻ , Thành Công

Ghê thật,ct Phan Bảo sinh năm 90 mà bạn gọi bác xưng cháu với ông ấy thì tôi cũng chịu bạn;F

tôn trọng thì gọi sao cũng đc , nhưng gọi ông xưng cháu thì thì tổn thọ quá . Gọi anh hoặc chủ tịch thôi ???