Về bờ - Cảm ơn bác @phanbao | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn bác @phanbao

• Thread starter vutruong
  • Ngày gửi
V

vutruong

Guest
Đã là hoa để người ta hái , đã là gái để người ta trêu . kk hôm nay được lô được đề của chủ tịch thông sang đến ngày thứ 8 rồi , hôm nay anh em rủ nhau đi trêu gái đây bác , Cảm ơn chủ tịch , mong chủ tịch cứ giữ phong độ như thế này , để cố gắng phá vỡ kỉ lục 21 ngày thông lô năm ngoái bác nhé . cảm ơn chủ tịch có tiền là có ăn có nhậu chủ tịch à . Chúc chủ tịch nhiều sức khỏe
77819

Chết chết. Tay vịn mà lên sóng này ct thấy lại ngứa ngáy chân tay

Chúc mừng bạn rr quá , chủ tịch @PHANBAO đợt này ăn lại thông nữa , xuất sắc thật

Đã là hoa để người ta hái , đã là gái để người ta trêu . kk hôm nay được lô được đề của chủ tịch thông sang đến ngày thứ 8 rồi , hôm nay anh em rủ nhau đi trêu gái đây bác , Cảm ơn chủ tịch , mong chủ tịch cứ giữ phong độ như thế này , để cố gắng phá vỡ kỉ lục 21 ngày thông lô năm ngoái bác nhé . cảm ơn chủ tịch có tiền là có ăn có nhậu chủ tịch à . Chúc chủ tịch nhiều sức khỏe View attachment 77819
Có tiền lại được ăn chơi thâu đêm suốt sáng rồi , chúc mừng bạn bám đúng chủ tịch

Cao thu diễn đàn nhiều thật , tự tin từ cách chơi đến cách vào vốn