Về bờ - Cảm ơn bác Tô Hùng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn bác Tô Hùng

onghoang04

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,203
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Theo bác e đã gỡ DC chút ít ạ nay e viết vài lời tâm sự e tham gia diễn đàn nhưng e k co thời gian nghiên cứu nhiều về môn số học chỉ theo chơi 3 miền cũng gỡ DC kha khá. Bác ơi ba càng lô thì vào tiền như nào hợp lý nhất ạ. Nếu đánh 1đ. 3 Càng lô thì lô 2 số còn lại vào tiền bao nhiêu để nếu chẳng may 3cang k về mà lo vẫn về thì k thua hoặc hoà ạ. Cảm ơn bac nhiều!

Những cầu kèo bác đưa ra thật sự rất tâm huyết giúp đỡ được nhiều anh em , mong anh luôn giúp đỡ thật nhiều anh em như thế để anh em có cơ hội về bờ

Cảm ơn chú tô hùng,nay cháu húp được 97 2000đ

A/e cứ bám chặt cao thủ diễn đàn mà về bờ , cách chơi cách vào vốn quá là hiệu quả luôn . sân chơi đẳng cấp

Anh em muốn hỏi Miền nào? Mỗi miền sẽ có 1 cách vào tiền khác nhau
Bác mai chốt ghi vào luôn tiền cho ae ko biết theo! Vốn ít chơi ít vốn nhiều chơi nhiều ! Thanks bác

Luôn mong các cao thủ giúp đỡ bám được cao thủ trong diễn đàn được học cách chia vốn vào vốn , thật sự thấy hợp lí cảm ơn các cao thủ

Các chủ tịch trong điễn dàn GMSH này rất tâm huyết , cách chia sẻ cầu kèo thì quá là nhiệt tình , cảm ơn san chơi GMSH cùng các cao thủ trong diễn đàn

Tks chủ tịch @Ngokhong đã luôn giúp đỡ anh em đợt nay còn ăn thông 11 ngày G7 nữa