Về bờ - Cảm ơn BQT diễn đàn giải mã số học | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn BQT diễn đàn giải mã số học

thuong687

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
956
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Cảm ơn BQT diễn đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích cho ae và ct tham gia . Trong tháng 7 vừa rồi mình cũng tham gia cuộc thi STL và may mắn đạt được giải thưởng là 1750k. Mình biết đến diễn đàn cũng vô tình xem trên youtube sau 1 thời gian tìm hiểu và xem chủ tịch và cao thủ chia sẻ cầu kèo mình cảm thấy rất có ích đối với mình và cũng như nhiều bạn cũng chơi lô đề mà không biết cách chơi, chỉ chơi 1 cách mù quáng . Cám ơn BQT và chủ tịch đã tạo ra 1 diễn đàn lành mạnh bổ ích giúp ae tìm lại dc chính mình

Bác chủ tịch tâm lý quá , cảm ơn bác (y)

CHÚC CAO THỦ PHONG ĐỘ MÃI ỔN ĐỊNH NTN ĐƯA NHIỀU AE VỀ BỜ HƠN NỮA

Cảm ơn BQT diễn đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích cho ae và ct tham gia . Trong tháng 7 vừa rồi mình cũng tham gia cuộc thi STL và may mắn đạt được giải thưởng là 1750k. Mình biết đến diễn đàn cũng vô tình xem trên youtube sau 1 thời gian tìm hiểu và xem chủ tịch và cao thủ chia sẻ cầu kèo mình cảm thấy rất có ích đối với mình và cũng như nhiều bạn cũng chơi lô đề mà không biết cách chơi, chỉ chơi 1 cách mù quáng . Cám ơn BQT và chủ tịch đã tạo ra 1 diễn đàn lành mạnh bổ ích giúp ae tìm lại dc chính mình
thanks sếp !!

Được cả c.tich chúc thế này thì còn gì bằng :)))
Cảm ơn c.tich nhé

Em cũng như anh ạ, mới đầu thì cũng k biết chơi lô chơi đề là gì. Vào diễn đàn theo dần dần cũng học thêm được p.p này kia. Vậy mà giờ e cũng tự chơi được rồi này a. Hiiii nói chung là vui lắm anh ạ

Mấy hôm nay bác rực rỡ quá! Chúc mừng bác

Cảm ơn a, cảm ơn admin đã luôn tạo sân chơi cho ae

A cho e xin 1 nháy Iô mai chơi đi đói lắm ròii

E đang xa bờ lang thang ngoài đảo, a có cầu nào chạy đều cho e theo bắt vài hôm về lại với đi

Vững tin theo a chơi