Về bờ - ?.Cảm ơn các cao thủ. ?. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ ?.Cảm ơn các cao thủ. ?.

mobai55

Trung Tướng
Điểm cảm xúc
12,742
Điểm
223
Xu
10,000Xu
:$.....Alô
Thưa toàn thể gia đình diễn đàn giảimasohoc.
Tôi năm nay 64 tuổi. Chơi cờ bạc từ 25 tuổi liên tục đến bây giờ.
Vào diễn đàn giảimasohoc đã được hơn 1 năm nay thôi.
Hiện nay tôi thật sự đang kiếm tiền rất tốt từ môn này bằng các hình thức.
. Tôi luôn mặc định, và biết ơn , người đã cho tôi vào giảimasohoc.com.
. Và mặc định các thầy : @hiepchuong,@HUANHOAHON , @TOHUNG , @*** , @chienmai23 . @Tia_Chớp . @GIONG_BAO . @HiHi .....
. Đã dạy cho tôi pp chơi, cách chơi,
,vào tỷ lệ tiền sao cho hợp lý với số vốn hiện tại mình đang có.
khi ăn được rồi thì quản lý vốn ra sao..
khi bị vào những lúc đen tối. Thì xử lý ra sao.
. Nhờ mọi yếu tố trên...
tôi đã là người đòi lại số tiền đã mất trước đó...
hiện tại đang làm giàu bằng pp của các thầy + thêm tư Duy của tôi nữa...
chắc chắn cứ trung thành với các pp đã học và tư duy đã trải nghiệm qua. Thì có lẽ hết cảnh thua tha nợ nần.
. Tôi mong những ai ,
. Đã hái quả trên cây nào.
. Thì đừng quên công người cây ấy.
@mobai55 . Năm nay đã 64 tuổi.
thân gửi đến các bạn. Mọi lứa tuổi..
Các bạn không theo đúng pp chơi.
Sai tư duy. Nếu có dẫn tới hậu quả mất tiền.
Vậy là chính bản thân người chơi có lỗi rất nhiều.
Mình phải chịu trách nhiệm với chính mình.
Không nên đổ thừa cho ai. :$ ...

57800578015780257803

Trước tiên cháu sn 92 chắc ít tuổi và cháu cũng bắt đầu chơi từ tết âm năm 2020,như lúc đầu cháu cũng chuyên chơi lô về sau cháu nghĩ chơi lô vừa cần vốn lớn mà có ăn cũng không được lại là mấy mà toang nhiều từ đó cháu chuyển qua chơi đề vốn không to,cá nhân cháu thì bắt 4 chạm nhiều khi ăn thông 5 hoặc 6 tay có khi cũng gẫy 3 tay liên tục,cháu cũng có nghe qua bác live trên youtoby thấy bác cũng chuyên về đề không biết bác có thể chia sẻ và giúp đỡ cháu học thêm cách bắt chạm và lọc bớt đi được không ạ,trên con đường đi tới thành công rất mong được bác chỉ dạy để hoàn thiện bản thân hơn về bộ Môn số học này ạ,Chúc bác và gia đình luôn luôn mạnh khỏe ạ.

:$.....Alô
Thưa toàn thể gia đình diễn đàn giảimasohoc.
Tôi năm nay 64 tuổi. Chơi cờ bạc từ 25 tuổi liên tục đến bây giờ.
Vào diễn đàn giảimasohoc đã được hơn 1 năm nay thôi.
Hiện nay tôi thật sự đang kiếm tiền rất tốt từ môn này bằng các hình thức.
. Tôi luôn mặc định, và biết ơn , người đã cho tôi vào giảimasohoc.com.
. Và mặc định các thầy : @hiepchuong,@HUANHOAHON , @TOHUNG , @*** , @chienmai23 . @Tia_Chớp . @GIONG_BAO . @HiHi .....
. Đã dạy cho tôi pp chơi, cách chơi,
,vào tỷ lệ tiền sao cho hợp lý với số vốn hiện tại mình đang có.
khi ăn được rồi thì quản lý vốn ra sao..
khi bị vào những lúc đen tối. Thì xử lý ra sao.
. Nhờ mọi yếu tố trên...
tôi đã là người đòi lại số tiền đã mất trước đó...
hiện tại đang làm giàu bằng pp của các thầy + thêm tư Duy của tôi nữa...
chắc chắn cứ trung thành với các pp đã học và tư duy đã trải nghiệm qua. Thì có lẽ hết cảnh thua tha nợ nần.
. Tôi mong những ai ,
. Đã hái quả trên cây nào.
. Thì đừng quên công người cây ấy.
@mobai55 . Năm nay đã 64 tuổi.
thân gửi đến các bạn. Mọi lứa tuổi..
Các bạn không theo đúng pp chơi.
Sai tư duy. Nếu có dẫn tới hậu quả mất tiền.
Vậy là chính bản thân người chơi có lỗi rất nhiều.
Mình phải chịu trách nhiệm với chính mình.
Không nên đổ thừa cho ai. :$ ...

View attachment 57800View attachment 57801View attachment 57802View attachment 57803
Bác mobai 55 ơi bác chỉ dậy giúp cháu cách bắt đề theo bát quái và bắt càng với dbacs nhé

Bác mobai 55 ơi bác chỉ dậy giúp cháu cách bắt đề theo bát quái và bắt càng với dbacs nhé
Sáng nay cháu có xem được video chia sẻ kinh nghiệm của bác về cách bắt đề dàn và cách bắt càng ạ, cháu chưa hiểu rõ về cách bắt bát quái, với tinh thần cầu tiến , cháu mạo muội lên đây xin bác 1 bài chia sẻ kĩ hơn về phương pháp đó ạ, cháu cảm ơn bác nhiều lắm ạ

Trước tiên cháu sn 92 chắc ít tuổi và cháu cũng bắt đầu chơi từ tết âm năm 2020,như lúc đầu cháu cũng chuyên chơi lô về sau cháu nghĩ chơi lô vừa cần vốn lớn mà có ăn cũng không được lại là mấy mà toang nhiều từ đó cháu chuyển qua chơi đề vốn không to,cá nhân cháu thì bắt 4 chạm nhiều khi ăn thông 5 hoặc 6 tay có khi cũng gẫy 3 tay liên tục,cháu cũng có nghe qua bác live trên youtoby thấy bác cũng chuyên về đề không biết bác có thể chia sẻ và giúp đỡ cháu học thêm cách bắt chạm và lọc bớt đi được không ạ,trên con đường đi tới thành công rất mong được bác chỉ dạy để hoàn thiện bản thân hơn về bộ Môn số học này ạ,Chúc bác và gia đình luôn luôn mạnh khỏe ạ.
Hoàng ka ơi đã đnhanaj được câu trả lời của bác mobai55 chưa bạn