Về bờ - Cảm ơn các chủ tich | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn các chủ tich

QUYNHCHI83

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
91
Điểm
118
Xu
10,000Xu
Trước tiên cho mình gửi lời cảm ơn đến tập đoàn.và đặc biệt là bác tô hùng.mình mới vào diễn đàn được mấy hôm nhưng mình cảm thấy tự tin chở lại.trước kia mình tự chơi mình thua hơn một tỷ.nhưng từ núc vào diễn đàn.và biết bác tô hùng nên mình cũng đã gỡ được một ít.dù sao cũng cho cháu gửi lời cảm ơn bác rất nhiều.và bác cố giữ phong độ như thế này để đưa toàn bộ a e vào bờ.cháu cảm ơn bác rất nhiều.và e cảm ơn toàn bộ các a như phong Vân

Và cũng cho e gửi lời cảm ơn đến chủ tịch bão.từ núc vào diễn đàn e chỉ chơi mỗi miền Bắc của bác tô hùng.sin chân thành cảm ơn diễn đàn rất nhiều.

Trước tiên cho mình gửi lời cảm ơn đến tập đoàn.và đặc biệt là bác tô hùng.mình mới vào diễn đàn được mấy hôm nhưng mình cảm thấy tự tin chở lại.trước kia mình tự chơi mình thua hơn một tỷ.nhưng từ núc vào diễn đàn.và biết bác tô hùng nên mình cũng đã gỡ được một ít.dù sao cũng cho cháu gửi lời cảm ơn bác rất nhiều.và bác cố giữ phong độ như thế này để đưa toàn bộ a e vào bờ.cháu cảm ơn bác rất nhiều.và e cảm ơn toàn bộ các a như phong Vân
Chúc mừng ng ae nhé , thế đã lấy lại đc nhiều chưa

Bác theo ct @TOHUNG dàn đề hay chơi lô vậy

Bác Tô Hùng tháng nay rất phong độ có thể theo bác ấy về bờ đc đấy

Tôi cũng đang bám a Bão nay húp to , ct trong diễn đàn ai cũng đẳng cấp hết

Chơi dàn đề cho ổn định m thấy ct chốt dàn đề cũng khét

Cảm ơn ad nhờ có ad mới vào dđ để có cơ hội đc gặp gỡ các ct

Công nhận nếu mà k đc vào dđ chắc h này lại nợ thêm 1 khoản rồi , may mà bám đc ct Tô Hùng mới có cơ hội trở lại kiếm tiền trả nợ chứ k thì toang

Chúc ct và diễn đàn ngày càng pt để giúp đỡ nhiều ae ở mỗi miền tổ quốc

Bạn cs thêm ít pp theo ct @TOHUNG đc k

Chúc mừng chủ thớt hãy bám chắc vào cái phao cứu mạng này nhé

Các bạn có hỏi mình đánh theo bác tô hùng đánh ntn đúng ko các bạn

Mình chia sẻ cách đánh của mình đang theo bác tô hùng cho a e nhé

Đầu tiên chủ yếu mình đánh lô.ví dụ bác chốt 3 con lô.thì mình sẽ đánh mỗi con lô thường 100d.và lô 3 càng mình đánh mỗi con 15d.