Cảm ơn cao thủ bilong ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cảm ơn cao thủ bilong ạ

ANHDAI

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
69
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Em cảm ơn anh bilong rất nhiều ạ nhờ có anh chia sẻ kinh nghiệm và chia sẻ cách kiềm chế được bản thân và có đặt ra được chỉ tiêu cho mình rõ ràng ạ em cảm ơn anh bilong ạ em đã về được bờ ạ về phương pháp mà anh đã chia sẻ ạ

Đính kèm

Em cảm ơn anh bilong rất nhiều ạ nhờ có anh chia sẻ kinh nghiệm và chia sẻ cách kiềm chế được bản thân và có đặt ra được chỉ tiêu cho mình rõ ràng ạ em cảm ơn anh bilong ạ em đã về được bờ ạ về phương pháp mà anh đã chia sẻ ạ
Xin chúc mừng bạn đã sớm có ngày được về bờ....

Chúc mừng em nhé ,anh cũng ko có gì nhiều ngoại kinh nghiệm chơi và học hỏi được từ các đàn anh đi trước truyền lại , chủ yếu là anh em vào giao lưu với nhau , sai ở đâu , thiếu phần nào thì mình cùng góp ý cho nhau am hiểu hơn và chinh phục được bộ môn xóc đĩa này , năm nay như thế là coi như thành công , sang năm mới mong ae hội tụ để ae có thể chia sẻ thêm kinh nghiệm cho nhau chơi , chúc em những điều tốt đẹp nhất luôn đến với em nhé

Sửa lần cuối:
Xóc theo anh Bilong là chuẩn bài

A bilong kéo, thấy ae đăng đơn về bờ liên tục mà chưa có duyên theo

Gần Tết được như bác quá rực rỡ

Chúc mừng bác nhé, nhìn đơn thích quá

Hô quả tứ quá đỉnh luôn e cũng bú đc tay đó a ạ

Vậy là năm nay có tết to rồi chúc mg nhé

A Bilong thương hô tầm h nào vậy ạ

Cuối năm rút nhiều về bờ chúc mg ng ae nhé

Qúa hay luôn bạn ơi có thịt ăn tết rồi sướng nhé