Về bờ - Cảm ơn cao thủ hanhnhan | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn cao thủ hanhnhan

e k chơi xstg ,chỉ choi đề ở ngoài thôi ạ.vừa rồi chờ ct ăn thì vào lại gãy.nay e mua số của nguoi thờ búp bê thái lan hết 1 tr mà trượt .e đau đầu quá.e là con gái .các a c đi trước cho e xin lời khuyên ah e nợ 55 tr roi ah

e k chơi xstg ,chỉ choi đề ở ngoài thôi ạ.vừa rồi chờ ct ăn thì vào lại gãy.nay e mua số của nguoi thờ búp bê thái lan hết 1 tr mà trượt .e đau đầu quá.e là con gái .các a c đi trước cho e xin lời khuyên ah e nợ 55 tr roi ah
Đi mua số thi chịu r

Đi mua số thi chịu r
nó chắc trung thì nó bán số em chi nó tự đánh kiếm nhiều hơn e phải đặt dấu hỏi chứ.

ngày ngày nên chơi trên trang đánh dàn đề cốn vốn mạnh thì đánh 3d 4d em ơi

e sợ nợ quá .e quẫn .e gọi mà người ta k trả lời.mai e lại bám dàn đề các ct .vào bờ dần .

Đừng bao h tìn mấy bọn bán số nó mà biết đề về con j thì bón nó giàu hết r

có mấy hôm chờ ct ahhi ăn lại xong thì vào .lại đen toàn vào đúng hôm gãy .chán .mấy hôm nay e đau đầu quá.lương thì k có mấy.công ty toàn nghỉ.k có việc

có mấy hôm chờ ct ahhi ăn lại xong thì vào .lại đen toàn vào đúng hôm gãy .chán .mấy hôm nay e đau đầu quá.lương thì k có mấy.công ty toàn nghỉ.k có việc
a vẫn chốt số nam trung bắc có tham khảo thì tham khảo trên trang anh nhé

Chơi xs thế giới này cũng khá ok ngày nào cũng có ct kéo , đủ chỉ tiêu nghỉ k tham là đc , thử chơi trên trang chứ chơi ngoài ghi thiếu đc đấy như nợ càng theemnowj thôi

chán 55 tr bao giờ cho về bờ .sống cuộc soonga k lo ,đau đầu .nhìn ck ,nhìn con mà đau đầu .sao mình lại ra nông nỗi này.buồn quá ah

chán 55 tr bao giờ cho về bờ .sống cuộc soonga k lo ,đau đầu .nhìn ck ,nhìn con mà đau đầu .sao mình lại ra nông nỗi này.buồn quá ah
mổi ngày mỗi ít ko vội dc đâu em ơi. cờ bạc nóng vội ko ăn dc

Hôm minh vào buổi sang theo a nhân hup dc 1m tối bay hết gốc cả cả lãi hôm trước tối hôm í đen quá gio hết scah vốn theo bay tối hôm í hơn 4m đen thật

Con gái mà cũng ham hố phết. kiểu này chồng con ngủ bờ ngủ bụi lúc nào ko biết :ROFLMAO:

Con gái mà cũng ham hố phết. kiểu này chồng con ngủ bờ ngủ bụi lúc nào ko biết :ROFLMAO:

Đàn bà mới máu mê cờ bạc nhé, máu ăn thua của đàn bà so với đàn ông thì anh em mình ko có tuổi đÂu. Có em Hương gì chơi lottobet, ngày ăn 1 tỉ nghie thua N tỉ ko nghỉ, xem đơn cược toàn 1000d hậu nhị

k lúc trước e chỉ chơi vài điểm .có xe tai nạn hay ai mata thì mới chơi.sau nợ vài tr.sau e biết đến diễn đàn gỡ đưoc 10 tr .sau gãy liên tục chưa dậy đuoc .chứ e cũng lo nợ lắm.chứ ham hố gì chơi lô đề đâu ạ.e chỉ mong hết nợ để nghỉ.sống cuộc sống bình yên thôi ah.e đã nghĩ đến tự tử .nhưng nghĩ khổ con.và e theo các ct gỡ dần .