Về bờ - Cảm ơn cao thủ hanhnhan | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn cao thủ hanhnhan

Đàn bà mới máu mê cờ bạc nhé, máu ăn thua của đàn bà so với đàn ông thì anh em mình ko có tuổi đÂu. Có em Hương gì chơi lottobet, ngày ăn 1 tỉ nghie thua N tỉ ko nghỉ, xem đơn cược toàn 1000d hậu nhị
giờ ko thấy chơi lâu rồi. Chắc đang hoàng sa ấy :ROFLMAO:

k lúc trước e chỉ chơi vài điểm .có xe tai nạn hay ai mata thì mới chơi.sau nợ vài tr.sau e biết đến diễn đàn gỡ đưoc 10 tr .sau gãy liên tục chưa dậy đuoc .chứ e cũng lo nợ lắm.chứ ham hố gì chơi lô đề đâu ạ.e chỉ mong hết nợ để nghỉ.sống cuộc sống bình yên thôi ah.e đã nghĩ đến tự tử .nhưng nghĩ khổ con.và e theo các ct gỡ dần .

Em có chơi bet ko, chơi thì ko về được đâu, ko bỏ bet thì khỏi phải kể lể làm gì cho mêt

k lúc trước e chỉ chơi vài điểm .có xe tai nạn hay ai mata thì mới chơi.sau nợ vài tr.sau e biết đến diễn đàn gỡ đưoc 10 tr .sau gãy liên tục chưa dậy đuoc .chứ e cũng lo nợ lắm.chứ ham hố gì chơi lô đề đâu ạ.e chỉ mong hết nợ để nghỉ.sống cuộc sống bình yên thôi ah.e đã nghĩ đến tự tử .nhưng nghĩ khổ con.và e theo các ct gỡ dần .
Dien moi tự tử mjnk nợ 500tr rui ma ko nghĩ tu tu ne cố sống ma rả dần kệ no thoi b ak

thế chs dàn đề 64 số hnao gãy hsau chão tiền lên gỡ theo thág , gỡ dần dần cô gái ak

B ko bt thì hỏi ng dki cho b tài khoản diễn đàn nha