Về bờ - Cảm ơn cao thủ Khongminh | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn cao thủ Khongminh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CUBIN6879

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
218
Điểm
246
Xu
10,000Xu
Sau nhiều tối ngồi xem cao thủ đánh và quyết tâm nạp 5m để đánh g1.Hai tối em dương 50m.Cảm ơn cao thủ đã có những cầu kèo hay cho ae vào bờ.E trân trọng cảm ơn cao thủ khongminh và toàn bộ admin diễn đàn đã tạo ra san chơi cho ae.Giờ e xin phép rút tiền và đem đi trang trải cuộc sống đây

Đính kèm

Sau nhiều tối ngồi xem cao thủ đánh và quyết tâm nạp 5m để đánh g1.Hai tối em dương 50m.Cảm ơn cao thủ đã có những cầu kèo hay cho ae vào bờ.E trân trọng cảm ơn cao thủ khongminh và toàn bộ admin diễn đàn đã tạo ra san chơi cho ae.Giờ e xin phép rút tiền và đem đi trang trải cuộc sống đây
Bac theo cao thu lao

Tôi theo cao Thu Khong minh keo tròn 27lo 1,5p đấy.Hoặc theo ct nào hô thông đều tay.chia tỷ lệ đánh rồi ghép thêm 3d nữa là ổn

Chúc mừng người ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.