Về bờ - Cam on cao thu Lan 2019 và các cao thủ của diễn đàn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cam on cao thu Lan 2019 và các cao thủ của diễn đàn

E rất thích phong cách chốt số của chị lan. Mong chị sớm quay lại

Vắng e lan2109 buồn thật. Cứ thấy thiếu vị ji đó, e chốt dàn 64s an đều, 10n gãy có 1n, chúc e Sk, sớm trở lại tập đoàn, mà hôm nào mà rảnh (T7,cn) chốt số cho ae tham khảo với nhe, thanks! Amin tổng hợp cho ae với, thanks!

Theo ct lan quen rồi giờ chưa biết bấu víu vào ai ko khéo lại loạn số loạn cầu đi xa mất thôi mong ct sớm trở lại

Dạo này do công việc của mình bận nên mình tạm nghỉ 1 thời gian thôi . Cả nhà chờ mình nhé !
Chị nghỉ ngơi vài hôm cho nhẹ đầu
Rồi thu xếp công việc gđ
Để tiếp tục chinh chiến với thằng đồng cho các e theo vào bờ nhé
A,e lô đề khu vực MB mong chị từng ngày

Lan thu xếp công việc rồi mau trở lại với ace nhé, nay vắng em chị buồn ko buồn chơi luôn, như là thiếu hụt 1 cái gì rất quen ý. Chị vẫn vào tìm kiếm tên em với 1 tia hy vọng là em sẽ chốt ơi cầu kèo miền Bắc hoặc ơ phần trò chuyện ý mà tìm ko có được, haiz.... buồn thiu em à

Dạo này do công việc của mình bận nên mình tạm nghỉ 1 thời gian thôi . Cả nhà chờ mình nhé !
Lan thì bảo nghỉ k chôt sô nua ,còn phan bảo cũng noi nghi lô
Dc 2 nguoi bao nhieu ae dang theo kiem tiên gơ nơ thì lai....

Vắng c 1 hôm mà buồn khủng khiếp c ơi. C là tia hy vọng cho rất nhiều ace để được vào bờ mà.Chúc c thật nhiều sk và sớm ổn định cv để quay lại giúp đỡ mn ạ.

Ôi.nghe được lan nói vậy mình vui lắm. Theo đề chạm quen rồi chả thích theo ai nữa.nhớ quay lại nhanh bạn nhé.

Mình hay theo cao thủ Lan 2019 về các chạm đề, thấy ok, các cao thủ khác chưa có dịp theo. Năm mới chúc Cao thủ Lan và các cao thủ của diễn đàn luôn mạnh khoẻ. Cám ơn các cao thủ nhiều
Lan ơi về đi về đi em , Ace dđ trông chờ và nhớ em nhiều lắm, em là Chỗ dựa tinh thần nâng bước ace em, đừng đi đừng đi nữa em về nhà em nhé . Mọi người chờ em!?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Về đi em về nhà mình em nhé, cả nhà nhớ em nhiều lắm , đừng đi đừng đi ..... I LOVE YOU FOREVER ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Lan 2109 chốt 4 chạm rất ổn định, còn phan bảo chốt dàn 64s, cũng ăn đều, nay luu cuong lên top 1, mong sao phong độ của ct luu cuong ổn định như hai ct nói trên, nếu lan2109 còn chốt nữa thì rất tốt, để cho ace có cơ hội sàng lọc chính xác hơn, sớm được về nhà!