Về bờ - Cảm ơn cao thủ Phan Bảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn cao thủ Phan Bảo

• Thread starter congluat63
  • Ngày gửi
Dàn đề à b? Mình cũng mới vào diễn đàn lên k hiểu cách đi dàn đề lắm. Vì thấy nhiều số. Kb đi tiền ntnao
Như mình đang theo cao thủ dàn đề 50đ mỗi ngày , còn nếu bạn vốn ít thì đi 5đ 10đ 20đ tùy vốn của bạn thôi

Như mình đang theo cao thủ dàn đề 50đ mỗi ngày , còn nếu bạn vốn ít thì đi 5đ 10đ 20đ tùy vốn của bạn thôi
5đ.10đ là 5 điểm hay như nào b? Mình k đi đề lên k hiểu lắm ?

Dàn đề mình chơi 50đ mỗi ngày , lô mà mình kết hoặc trùng máu với cao thủ sẽ đi 30đ thích thì lót nhẹ dàn 3c lô 5đ , còn nếu k thì mình sẽ chỉ chơi dàn đề thôi , tích tiểu thành đại bác ạ , k vội đc
64 sô x 50₫= 3,2tr. Trúng là 4tr950. Lãi được 1tr750 nghìn
cach Này cua bạn cung hay. Minh thi chỉ đánh 3d nên hôm được hôm không. Nên ko ổn định bác ah

Vốn nhỏ thì đi 5k 10k đó, nổ là có lãi rồi, cách đánh dàn này vẫn an toàn hơn
Oke. Tại mình k đánh đề lên kb. Mà thấy các ct lên nhiều số k cop sang kia đc phải k b.

Oke. Tại mình k đánh đề lên kb. Mà thấy các ct lên nhiều số k cop sang kia đc phải k b.
Đúng rồi b, còn muốn ghép 3d đuôi thì vào phần tạo dàn số ở diễn đàn rồi tạo dàn 3d đuôi xong copy qua, nổ 3d đuôi thì lãi to. 3d đuôi vào tiền = 1/10

Đúng rồi b, còn muốn ghép 3d đuôi thì vào phần tạo dàn số ở diễn đàn rồi tạo dàn 3d đuôi xong copy qua, nổ 3d đuôi thì lãi to. 3d đuôi vào tiền = 1/10
3d thang này các ct gay suot

Ừ bảo sao mình kb tạo dàn song cứ phải nhìn bên này song ghi bên kia. Lâu lắm. Tại k đánh 3d.4d bh lên cũng k biếy tạo dàn. Chủ yếu đánh lô vs xiên

Ừ bảo sao mình kb tạo dàn song cứ phải nhìn bên này song ghi bên kia. Lâu lắm. Tại k đánh 3d.4d bh lên cũng k biếy tạo dàn. Chủ yếu đánh lô vs xiên
Có mục tạo dàn số ở chỗ menu diễn đàn đó, bấm vào rồi kéo xuống có chỗ tạo dàn 3D đó. Giữa các số cách nhau bằng dấu , vd con 68,86 ghi bên chỗ 2D còn bên càng ghép càng 2,3,6 rồi bấm tạo dàn rồi copy là đc

À nghĩa là 5 nghìn.10 nghìn ý hả. ???
Ko phai. Lấy 64kx5= 320k nhe. Đánh dan đề thì coppy dàn cao thủ xong vao phần Đề đuôi mà đánh nhé. Chỉ tính kq giải Đac Biet. Nay lãi ít nhung xác suất cao Trúng, nhưng nhớ k co gi la 100% nen chia vốn cho tốt