Về bờ - Cảm ơn Chủ tịch Dongpham86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Chủ tịch Dongpham86

• Thread starter lehoang73
  • Ngày gửi
L

lehoang73

Guest
Chẳng biết nói gì , cảm ơn anh ngày đầu tiên theo anh đã chén ngay 3 nháy lô 1 bt 2 stl , với 3 càng lô . Đúng là đẳng cấp của 1 cao thủ top 1 , Ngày mai em cũng sẽ bám thêm chủ tịch giải 7 nữa cho nó thêm phần phấn khởi , nay em cũng có chút lãi . Cảm ơn anh , ngày đầu thật may mắn ạ , chúc anh nhiều sức khỏe và giữ phong độ
62466

Đính kèm

THế này đã là mừng lắm rồi bác ơi , chúc mừng bác

Bạn đánh theo ăn to thế cơ à , 3 nháy lô vs 3 càng lô cơ à

Bạn đánh theo ăn to thế cơ à , 3 nháy lô vs 3 càng lô cơ à
Chủ tịch chốt công khai khu bát chốt top 1 đó bạn , nay tôi cũng ngày đầu theo đã ăn to thế này rồi , trước thấy bác ấy chốt từ top 2 , lên top 1 theo cái ăn ngay

Chẳng biết nói gì , cảm ơn anh ngày đầu tiên theo anh đã chén ngay 3 nháy lô 1 bt 2 stl , với 3 càng lô . Đúng là đẳng cấp của 1 cao thủ top 1 , Ngày mai em cũng sẽ bám thêm chủ tịch giải 7 nữa cho nó thêm phần phấn khởi , nay em cũng có chút lãi . Cảm ơn anh , ngày đầu thật may mắn ạ , chúc anh nhiều sức khỏe và giữ phong độ
View attachment 62466
Trời mừng thế vậy cũng khá ổn rồi , chủ tịch @DONGPHAM86 đúng là 1 người có phong độ đỉnh cao chốt số trong diễn đàn

Tôi thấy bám được , vì miền nam miền trung và miền bắc của chủ tịch chơi rất hay , với cách vào tiền nữa, như mình cũng bám theo chủ tịch cũng được khoảng thời gian rồi ăn đều lắm

View attachment 62466
Chúc mừng người anh em số tiền ko nhỏ đâu

Cho mình gởi lời chúc sức khoẻ đến cao thủ đồng phạm nhé , bạn đúng đăng cấp thật hôm nay mình cũng Theo bạn , cảm ơn bạn nhiều nhé

Cho mình gởi lời chúc sức khoẻ đến cao thủ đồng phạm nhé , bạn đúng đăng cấp thật hôm nay mình cũng Theo bạn , cảm ơn bạn nhiều nhé
Cảm ơn thế thì bạn viết bài cảm ơn ấy cho chủ tịch đọc cho có ý nghĩa hơn , cảm ơn ở đây ai biết bạn đang cảm ơn ai đâu , tưởng đang cảm ơn chủ top ấy =))

Lô bạn đánh đều tiền đúng ko ah?chia tiền mấy ngay ah?

Chào tất cả AE cho hỏi AE chơi lo theo chủ CT Đồng Phạm chia như thế là ổn có chảo kg .. AE nào chơi như thế ổn chia sẻ cho mình với xin cảm on tất cả AE trước nhé