Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Giông Bão, cảm ơn diễn đàn GMSH | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Giông Bão, cảm ơn diễn đàn GMSH

cố gắng giữ và chơi kỷ luật nhé đừng tham và cay cú

Khi em chỉ còn số vốn 122k thì em đã đọc được cầu đề gỡ nợ - 27 lô BET - 3 phút của chủ tịch Giông Bão có chia sẻ cách đây 3 ngày. Em theo cầu đề này chơi 3 ngày và đã lên được 25 triệu. Xin cảm ơn chủ tịch và diễn dàn GMSH!
Xin hỏi bạn có chão lên ko hay kì nào chơi kì đó vậy? Bạn có thể nói rõ cách chơi của bạn đc ko

Ảo lắm ae. Bỏ tổng nào ra tổng đó. Bỏ chạm nào ra chạm đó. Bỏ đi mà làm người. Nạp thử 500k vào ăn đúng 2 ván. Còn lại bay màu. Nhanh như chớp

Ảo lắm ae. Bỏ tổng nào ra tổng đó. Bỏ chạm nào ra chạm đó. Bỏ đi mà làm người. Nạp thử 500k vào ăn đúng 2 ván. Còn lại bay màu. Nhanh như chớp
Chuẩn luôn bạn, cứ chão lên là mạng bắt đầu giật lag, y như rằng đánh đâu thua đó.

Cảm ơn ct Giông Báo đã chia sẻ, mình ăn đầu 5 tiếp 20 h0k, vậy là theo ct ăn hai ngày liền. Chúc các ct trên diễn đàn năm mới mạnh khoẻ.

Khi em chỉ còn số vốn 122k thì em đã đọc được cầu đề gỡ nợ - 27 lô BET - 3 phút của chủ tịch Giông Bão có chia sẻ cách đây 3 ngày. Em theo cầu đề này chơi 3 ngày và đã lên được 25 triệu. Xin cảm ơn chủ tịch và diễn dàn GMSH!
Chúc mừng người ae

Xin hỏi bạn có chão lên ko hay kì nào chơi kì đó vậy? Bạn có thể nói rõ cách chơi của bạn đc ko
E đang trong cầu thông thì cứ tăng dần tiền lên thôi ạ. Không ngờ lên nhiều đến vậy