Về bờ - Cảm ơn Chủ tịch Giông Bão va Tia Chóp | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Chủ tịch Giông Bão va Tia Chóp

bachduong

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,152
Điểm
173
Xu
11,228Xu
Chị nghe live của e trước giờ quay một tiếng .Kết hợp với chia sẻ của admin Tia Chớp về tống 0 từ hôm trước .Chị ghi theo 5 bộ G.Bão chia sẻ . Va ghi bô 23 to hơn Được 200n ,chị vui quá.Cảm ơn Hai em nhờ có phương pháp giỏi và lòng nhiệt tình hết mình vì mọi người mà chị có được niềm vui nhiều đến thế. 20g 20 ngay 16/9/2020.Bach dương

Chị nghe live của e trước giờ quay một tiếng .Kết hợp với chia sẻ của admin Tia Chớp về tống 0 từ hôm trước .Chị ghi theo 5 bộ G.Bão chia sẻ . Va ghi bô 23 to hơn Được 200n ,chị vui quá.Cảm ơn Hai em nhờ có phương pháp giỏi và lòng nhiệt tình hết mình vì mọi người mà chị có được niềm vui nhiều đến thế. 20g 20 ngay 16/9/2020.Bach dương
Như tôi vào diễn đàn cũng học hỏi được bao nhiều điều của các admin đánh nhiều cầu kèo hay mà k còn lan man

Diễn đàn này tạo ra sân chơi khá chất lượng , như bác @khai89 đợt này ăn thông lô , cuộc thi tam thủ lô thì đứng top quá đẳng cấp

Nếu như ko biết đến diễn đàn thì mình cũng k biết đến cao thủ @caocuong82 theo dõi chơi cùng chủ tịch thấy quá là hiệu quả

NHờ vài diễn đàn mà e cũng học hỏi rất nhiều điều từ các chủ tịch , cũng ko còn chơi liên miền nữa, thay vào đó là cũng biết đi cầu kèo pp vào tiền của các chủ tịch giảng dậy cảm ơn các chủ tịch

@caocuong82 là 1 chủ tịch vừa có tâm vừa có tài , cảm ơn chủ tịch , Gần đây thắng thông

Trong diễn đàn này nhiều cao thủ , mà có tâm rất nhiệt huyết cùng anh em . Cảm thấy được che chở trong diễn đàn này , cảm ơn các chủ tịch

Chỉ mong bám các cao thủ để sớm về bờ

Diễn đàn còn nhiều cao thủ , đợt này @THAYDO cũng đang ăn thông khu lô xiên nữa

Cảm ơn các chủ tịch diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi như thế này

Chúc mừng anh em.Cảm ơn ae luôn đồng hành với diễn đàn