Về bờ - Cảm ơn chủ tịch @Hihi | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn chủ tịch @Hihi

• Thread starter pckbomeee
  • Ngày gửi
P

pckbomeee

Guest
Cảm ơn chủ tịch @HiHi trước em . đánh ngoài hay thua vì lô đề , nhưng từ khi bước chân vào diễn đàn , học được cách đánh của chủ tịch , thì e cũng ko còn thua nữa , chủ yếu vẫn là cái dàn đề ổn định . Kiếm dăm 3 trăm 1 ngày , với anh em ko biết có lớn ko ? nhưng đối với e nó là 1 mức thu nhập thứ 2 để trang trải cuộc sống rồi , Ngày 2 - 3 trăm tích tiểu thành đại tháng trung bình cũng được thêm 7 triệu con số cũng chẳng hề nhỏ . Cảm ơn chủ tịch cứ ổn định phong độ chuỗi dài chiến thắng dàn là 1 thành công chủ tịch à , cảm ơn chủ tịch @HiHi

Chúc mừng bác. Bác có thể chia sẻ thêm pp vào tiền và theo như nào của CT Hihi không? Thanks bác!

K biết anh em như thế nào nhưng với tôi tháng có chút thêm thu nhập thế là điều tuyệt vời rồi

Chúc mừng bác. Bác có thể chia sẻ thêm pp vào tiền và theo như nào của CT Hihi không? Thanks bác!
Chủ tịch có chia sẻ , và dạy cách vào vốn của chủ tịch trong diễn đàn luôn rồi bạn , mình thì cứ ôm theo dàn đề của chủ tịch thôi đánh nhỏ thôi bạn à , gọi là kiếm lãi tháng

Chủ tịch có chia sẻ , và dạy cách vào vốn của chủ tịch trong diễn đàn luôn rồi bạn , mình thì cứ ôm theo dàn đề của chủ tịch thôi đánh nhỏ thôi bạn à , gọi là kiếm lãi tháng
K biết anh em như thế nào nhưng với tôi tháng có chút thêm thu nhập thế là điều tuyệt vời rồi
Kiếm thêm thu nhập chứ k thể giàu được đâu. Có đồng ra đồng vào. Sợ bet quá rồi

Kiếm thêm thu nhập chứ k thể giàu được đâu. Có đồng ra đồng vào. Sợ bet quá rồi
Mình cũng chỉ là mới vào . cũng đang học dần bộ môn số đã , nhưng thấy dàn đề kiếm lãi hàng ngày , cảm thấy cũng có niềm tin bạn à

Cảm ơn chủ tịch @HiHi trước em . đánh ngoài hay thua vì lô đề , nhưng từ khi bước chân vào diễn đàn , học được cách đánh của chủ tịch , thì e cũng ko còn thua nữa , chủ yếu vẫn là cái dàn đề ổn định . Kiếm dăm 3 trăm 1 ngày , với anh em ko biết có lớn ko ? nhưng đối với e nó là 1 mức thu nhập thứ 2 để trang trải cuộc sống rồi , Ngày 2 - 3 trăm tích tiểu thành đại tháng trung bình cũng được thêm 7 triệu con số cũng chẳng hề nhỏ . Cảm ơn chủ tịch cứ ổn định phong độ chuỗi dài chiến thắng dàn là 1 thành công chủ tịch à , cảm ơn chủ tịch @HiHi
chúc mừng bạn nhé
chia sẻ cách chơi của bạn theo chủ tịch hihi cho ae đc biết với

Uh đừng dính vào xóc đĩa hay lotobet. Theo CT chơi miền bắc thôi mới thấy đường vào bờ
Vậy à , cảm ơn bạn mình coi đây như 1 lời khuyên , nhưng mình thấy rất nhiều anh em cũng hay ăn cái đó mà . rồi có cả cầu kèo . Chắc nó cũng phải ổn mọi người mới chơi chứ

chúc mừng bạn nhé
chia sẻ cách chơi của bạn theo chủ tịch hihi cho ae đc biết với
Cách chơi mình cũng nói trên rồi , minh chỉ theo chủ tịch @HiHi đánh dàn đề cách vao vốn của chủ tịch đã hướng dẫn thôi , chơi nhỏ ngày kiếm chút theo thôi bạn à , được 2 - 3 trăm 1 ngày mình cảm thấy ổn rồi bạn . chẳng mơ cao sang gì thêm nữa

Vậy à , cảm ơn bạn mình coi đây như 1 lời khuyên , nhưng mình thấy rất nhiều anh em cũng hay ăn cái đó mà . rồi có cả cầu kèo . Chắc nó cũng phải ổn mọi người mới chơi chứ
Sợ lắm đấy. Đừng dính vào. Có ngày bay nhà đấy. Khuyên chân thành. Cầu kèo cuối cùng say máu cũng đi hết thôi

Sợ lắm đấy. Đừng dính vào. Có ngày bay nhà đấy. Khuyên chân thành. Cầu kèo cuối cùng say máu cũng đi hết thôi
Dù sao mình nghĩ cứ bam chủ tịch @HiHi cho chắc , ngày 1 dàn đề là ổn đúng ko bạn

Chúc mừng b cứ nghe thấy ăn được là thấy mừng cho những ai kiếm được ăn trong diễn đàn này

Cảm ơn chủ tịch @HiHi chúc bác lúc nào cũng có phong độ đỉnh cao

cảm ơn chủ tịch @HiHi luôn chúc bác khỏe em mới vào diễn đàn được mấy hôm nay quyết theo Chủ Tịch ngày đầu đã thắng lợi nay em liều thêm 3 vào 3 càng và thêm 0 vào 4 càng lên pun luôn cả đề 3 càng 4 càng rất cảm ơn chủ tịch

cảm ơn bác MAICA vào diễn đàn nay là ngày thứ 3 theo bác 2 ngày đề giải nhất đều ăn bác ạ cảm ơn bác nhiều nha