Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Phan bảo đã giúp anh em trong diễn đàn về bờ, mình cũng vào diễn đàn hơn chục ngày theo giàn đề của chủ tịch Tuy rằng cũng có lúc gãy | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Phan bảo đã giúp anh em trong diễn đàn về bờ, mình cũng vào diễn đàn hơn chục ngày theo giàn đề của chủ tịch Tuy rằng cũng có lúc gãy

Phong độ của chủ tịch @PHANBAO quá ổn định , mình nghĩ nhiều anh em lên tìm đến cách chơi của chủ tịch @PHANBAO và học cách chia vốn của chủ tịch

Phong độ của chủ tịch @PHANBAO quá ổn định , mình nghĩ nhiều anh em lên tìm đến cách chơi của chủ tịch @PHANBAO và học cách chia vốn của chủ tịch
Đây là link chia sẻ cách chơi của chủ tịch @PHANBAO này bạn

Đây là link chia sẻ cách chơi của chủ tịch @PHANBAO này bạn
Cảm ơn bạn , còn có vài tháng nữa hết năm cố gắng bám xem kiếm chút có được tí gì ko ?

Cảm ơn bạn , còn có vài tháng nữa hết năm cố gắng bám xem kiếm chút có được tí gì ko ?
Anh em trong diễn đàn này , theo chủ tịch @PHANBAO khá là nhiều bạn lên bám và chơi thử xem sao . chúc bạn may mắn

Bác @PHANBAO phong độ hiện đang khá là ổn định từ bắc đến nam bám là ổn rồi , nhớ năm ngoái còn ăn thông 21 ngày thông lô khối a e về bờ

Cảm ơn chủ tịch Phan bảo đã giúp anh em trong diễn đàn về bờ, mình cũng vào diễn đàn hơn chục ngày theo giàn đề của chủ tịch Tuy rằng cũng có lúc gãy
Chủ tịch Phan bảo là người có tâm mà lại cầu kèo ổn định , bác bám chuẩn quá

Cứ như năm ngoái phong độ của bác @PHANBAO thì hay phải biết , gần cuối năm ngoái còn bao nhiều anh em được chủ tịch @PHANBAO đưa về bờ

Cảm ơn chủ tịch Phan bảo đã giúp anh em trong diễn đàn về bờ, mình cũng vào diễn đàn hơn chục ngày theo giàn đề của chủ tịch Tuy rằng cũng có lúc gãy
Thế là quá rr rồi bạn ơi , theo đúng chủ tịch đang có phong độ cao

Còn mấy tháng cuối năm rồi , giờ bám riết theo chủ tịch @PHANBAO mong còn có cái ăn , đợt này dịch bệnh nghèo đói quá rồi , thôi cố gắng bám đều kiếm ăn qua ngày thôi

Cố gắng theo chủ tịch đến cuối năm là ổn , chúc mừng người anh em

Chu tich cho em hoi von em co 2trieu thi danh j cho hop ly cach vao tien ntn a.em moi vao dien dan ko biet theo ai danh tum lum gio toang het luon roi.chu tich cho em loi khuyen voi a.em cam on