Về bờ - Cảm ơn chủ tịch thanung77 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn chủ tịch thanung77

lkhang212

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,614
Điểm
346
Xu
10,000Xu
E là một người chơi rất to và một người mất phương hướng.khi vào diễn đàn gặp a và theo tới bây giờ.e thường chơi xs miền nam và miền trung và miền bắc.e chơi lô .giải tám .giải bảy va giải nhất và đề ăn rất nhiều.ăn miền nam đậm e chơi miền trung và bắc ít đi.cảm ơn anh.thật sự a rời bỏ bát chốt ae rất buồn trong đó có e.hôm nay e ăn gần 385tr.mong a một ngày không xa quay trở lại.chúc a nhiều sức khỏe ! Thần tượng của em ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

Diễn đàn lại mất đi 1 cao thủ có tâm , mong bác sớm trở lại

Anh ấy chốt tại bát chốt diễn đàn ạ. Mọi người vẫn có thể tham khảo số của anh ấy tại bát chốt tập đoàn miền nam, miền trung và miền bắc ạ

E là một người chơi rất to và một người mất phương hướng.khi vào diễn đàn gặp a và theo tới bây giờ.e thường chơi xs miền nam và miền trung và miền bắc.e chơi lô .giải tám .giải bảy va giải nhất và đề ăn rất nhiều.ăn miền nam đậm e chơi miền trung và bắc ít đi.cảm ơn anh.thật sự a rời bỏ bát chốt ae rất buồn trong đó có e.hôm nay e ăn gần 385tr.mong a một ngày không xa quay trở lại.chúc a nhiều sức khỏe ! Thần tượng của em ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤
Chúc mừng ae nhé, rảnh bác Thanung sẽ quay lại với ae chúng ta.

Nay đánh cái j mà ăn dc 385tr vậy bạn hic