Về bờ - Cảm ơn ct Chú Tiểu, ct HiHi | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct Chú Tiểu, ct HiHi

A ơi đánh đều tay có được không a chứ e ít vốn tỉ lệ 1:3:7 khó quá dàn giải nhất 1 cũng ăn 99 à a
sao các ông dốt tính vậy ví dụ các ông gãy thông 3 ngày trong 1 tháng thì các ông trúng 27 ngày có lãi hay ko ( ngu mới đi tỷ lệ 1.3.7 ) ai dám khẳng định chão lần 2 lại tỷ lệ 1.3.7 ăn 100% ko ... 1 tháng gãy cho 2 lần liệu 2 tháng sau ae gỡ lại đc ko

sao các ông dốt tính vậy ví dụ các ông gãy thông 3 ngày trong 1 tháng thì các ông trúng 27 ngày có lãi hay ko ( ngu mới đi tỷ lệ 1.3.7 ) ai dám khẳng định chão lần 2 lại tỷ lệ 1.3.7 ăn 100% ko ... 1 tháng gãy cho 2 lần liệu 2 tháng sau ae gỡ lại đc ko
Vcl ông giỏi quá ha. Dcm

M có góp ý cách đi tiền r mà mn k nge. Hôm trước gãy hôm sau đi nhẹ hoặc nghỉ, đợi đến lúc ăn, cầu thông rồi hẵng chão lấy lại sau. Chúc mn may mắn. Theo ct Hihi vào bờ thành công.
Đấy. Cầu lại thông. Hôm nay ai theo ct Hihi chão x2 x3 thì xin chúc mừng nhé. ?? xổ số ngày nào cũng quay. Đi đâu mà vội mà vàng.

Nay gỡ được 8 củ gỡ dần chứ ko dám chão nữa còn xa bờ lắm

cứ ăn vài hôm rồi lại có thằng vào tạo topic gáy rồi lại bị soi tiếp. Tốt nhất ăn thì cứ im mà hốc. Mún cảm ơn nên ib chủ tịch cảm ơn là được.

Tình hình các bác thế nào,tháng này cũng 22/31,theo đều tay thì vẫn có lãi chủ tịch ăn lại rồi anh em bình tĩnh âm thầm mà theo nhé!
Chúc anh em may mắn!

Tình hình các bác thế nào,tháng này cũng 22/31,theo đều tay thì vẫn có lãi chủ tịch ăn lại rồi anh em bình tĩnh âm thầm mà theo nhé!
Chúc anh em may mắn!
Đánh đều thì chỉ có ai ko nợ nần, mới thong thả đánh đều được

Đánh đều thì chỉ có ai ko nợ nần, mới thong thả đánh đều được
Nói gì thì nói chứ cũng chán lắm ý bác ạ,mình ko đú theo các chủ tịch và cao thủ được ??

Ukm 2 hôm nay ớn quá ko dám chão nữa ko còn vốn nên đánh nhỏ lại r

Nay ct hihi ăn thông n3, ct chutieu lại dính kép, trượt thông n3 r. Thua mà chão nguy hiểm thật

các ct đang dần lấy lại phong độ. có ae nào còn theo không?