Về bờ - Cảm ơn CT HiHi và Dàn đề lotobet của CT Phan Bảo | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn CT HiHi và Dàn đề lotobet của CT Phan Bảo

Bạn cho mình hỏi bác to hung ăn đe 1thang được bảo nhiều hôm vậy ,giờ mình bể nợ thật ko có cách cứu vãn

Bạn cho mình hỏi bác to hung ăn đe 1thang được bảo nhiều hôm vậy ,giờ mình bể nợ thật ko có cách cứu vãn
Người ae nợ nhiều nên tâm lý rất nặng, khó mà chơi lắm. Ae bỏ áp lực trả nợ đi rồi căn cứ vào vốn mình có tính toán theo cao thủ nào và bền bỉ với cao thủ đó suốt thời gian dài lúc đó ae có kinh nghiệm và có lãi....sau đó nâng vốn chơi lên và cứ thế chắc ae sẽ thành công. Vào DĐ chắc nhiều ae cũng trong hoàn cảnh với bạn, rồi dần dần có nhiều ae về bờ ngày càng nhiều, bạn theo họ rồi dần sẽ về bờ như họ vậy. Qua đây cá nhân cũng muốn cảm ơn các admin DĐGMSH, các cao thủ chốt số lời cảm ơn thật lòng nhất.

. Lời nói đầu tiên xin cảm ơn đến Diễn Đàn đã tạo ra một sân chơi có ít cho những anh em thua tha và xa bờ .
. Mình lúc trước nợ chủ lô 2 bên gần 120tr và từ khi mình tham gia vào diễn đàn giải mã số học thì mình học cách vào tiền vào luôn giữ đầu lạnh trong mỗi cuộc chơi ( Đầu Tư Số Học ) và khi mình theo dàn 64s của CT HiHi và dàn lotobet của CT Phan Bảo trong vòng nửa năm mình đã hết nợ nần và về bờ an toàn .
. Và mình chia sẻ cách mình về bờ an toàn là ae cứ kiếm cho mình một cao thủ hay chốt số có dàn 64s và theo luôn một người . Khi đến dây đen của các cao thủ đó thì ae đánh lại dàn đề 64s hôm qua của các cao thủ đó.
. Cách mình vào tiền là phải chia vốn thành 10 phần phòng tránh dây đen. Ngày nào cũng đánh y chang số tiền ban đầu . Cho dù Ăn hay Gãy vẫn giữ số tiền y nguyên . TỔNG Kết cuối tháng lúc nào cũng lãi tiền.
Và chia sẻ kiếm thêm từ lotobet là ae cứ đặt ra cho mình vốn chơi.THUA tới đây thì nghĩa và Ăn tới đây cũng nghĩ ( Luôn luôn giữ đầu lạnh ko cay cú và TUYỆT đối ko tham)
Và lời nói cuối cùng cảm ơn diễn đàn giải mã số học và Xin chân thành cảm ơn 2 CT HiHi và Phan Bảo . Chúc Adim và 2 CT luôn luôn khỏe mạnh . Để luôn là đầu tàu để dẩn ae về bờ.
.XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN.
Chúc mừng bạn đã về bờ thành công. Bạn có thể chia sẻ cụ thể cách bạn chơi để mình về bờ mới không. Mình xa bờ 50tr thôi mà càng chơi càng xa bờ thêm.

Chơi dàn 64s mà cs thành 10 phần thì vốn cũng phải khá dầy đấy

Chơi dàn cố đinh cũng k càn cầu kèo chủ yếu chia vốn sao cho hợp lý

Bác có thể cs pp chơi đc k ,vì dụ như lấy dàn lotobet để chơi ấy mong ct giúp

Chia sẻ chút kinh nghiệm quản lí vốn với anh....

Đầu năm mình cũng nợ 550trieu nhưng đến thời điểm này mình còn 150trieu nữa. Bạn lúc nào cũng nghĩ đến nó thì ko về bờ dc đâu

Đầu năm mình cũng nợ 550trieu nhưng đến thời điểm này mình còn 150trieu nữa. Bạn lúc nào cũng nghĩ đến nó thì ko về bờ dc đâu
Bạn chia sẻ cách chơi đi. Mình xa bờ quá.

Bác dùng mấy phương pháp mà giảm nợ nhanh vậy
Mình lấy dàn 64s của ct to hùng ghép càng bác saigon999 tham khảo thêm ct giông bão và ct hihi còn lotobet mình vào phòng chát có mấy ct kéo hay lắm mình rình làm mấy tay rình thêm pp 8 8 8 bác dotruong

E cảm ơn a Phan Bảo hn đã đưa e về bờ

Vốn ít ct Phan Bảo cũng cs cầu hàng số hàng r đó vào rình chơi

Mong các ct có kinh nghiệm có thể cs 1 chút với mn đc k