Về bờ - Cảm ơn Ct Ngộ Không | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn Ct Ngộ Không

Mình nghĩ a ngộ khong ăn 4càng đề chác a có cầu bát tứ thủ đề với stđ ăn liên tục

M là thành viên mới tham gia DĐ đc 2tuần,vốn vỏn vẹn có 4triệu,bắt đầu tập tành theo giàn các Ct Sài Gòn,Ct Anh Duy,Ct Phan Bảo và Ct Ngộ Không,theo các Ct đều đều ăn đề và 3càng đề,nhưng hnay Ct Ngựa Không đã cho m đc biết cảm giác 4càng nó đau tim như nào ah!thật sự m rất cảm ơn Ct Ngộ Không,chỉ biết chúc Ct luôn mạnh khỏe,giữ vững phong độ,giúp các ae khác vào bờ an toàn ahView attachment 133348
Nhìn thèm quá. Cũng ước may mắn 1 lần ăn 4c đề 01k hết nợ cho đời thanh thản

Hôm nay rảnh dỗi vào đọc phần về bờ mà thấy nhiều ae ăn đc 4D đề quá- mình ước gì cũng 1 lần chạm tay vào con 4D đề 100k để cs đỡ phải suy nghĩ nhiều
Chúc mừng ae đã chén ngọt 30k 4D và đã về bòe rồi thì dánh nhỏ nhẹ ngày làm 2-3tr thôi ng ae ak

Hôm nay rảnh dỗi vào đọc phần về bờ mà thấy nhiều ae ăn đc 4D đề quá- mình ước gì cũng 1 lần chạm tay vào con 4D đề 100k để cs đỡ phải suy nghĩ nhiều
Chúc mừng ae đã chén ngọt 30k 4D và đã về bòe rồi thì dánh nhỏ nhẹ ngày làm 2-3tr thôi ng ae ak
Kiếm 2-3tr kieu gi the hâhha

Nhìn thèm quá. Cũng ước may mắn 1 lần ăn 4c đề 01k hết nợ cho đời thanh thản
3c đề đến thời điểm hiện tại mh ăn 2 lần 50n rồi. Nhưng chưa bjo ăn đc 4c lần nào. Mong rằng có một lần trong đời