Về bờ - Cảm ơn ct người qua đường | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct người qua đường

agrbanh

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
364
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Tôi xin cảm ơn ct người qua đường nhé hôm nay ct lại cho ae chúng tôi húp ngập mồm rồi nay mà về đúng càng thì thôi rồi ae chúng tôi phải mang xe tải chở tiền cảm ơn ct người qua đường nhieu mong ct luôn khỏe mạnh và hạnh phúc và phong độ để đưa ae về bờ một lần nữa cảm ơn ct

Tôi xin cảm ơn ct người qua đường nhé hôm nay ct lại cho ae chúng tôi húp ngập mồm rồi nay mà về đúng càng thì thôi rồi ae chúng tôi phải mang xe tải chở tiền cảm ơn ct người qua đường nhieu mong ct luôn khỏe mạnh và hạnh phúc và phong độ để đưa ae về bờ một lần nữa cảm ơn ct
Hôm nay nổ rực luôn ăn to vãi đái bác ơi

Ko cân phải nói nhiều làm gì theo bác nguoiquaduong thì cứ big bét xuống xác mà chơi

hnay theo nhẹ con lô 27 ăn 2 nháy thôi.hic biết ăn thơm thế này cũng theo mạnh mà chơi luôn

ăn cả lô , k2n, ttđ dàn đề như kia thì xe tải chở tiền về là đúng ròi chơi cái nào cũng ăn cả mà

Cam ơn ct người qua đường. Mình vẫn chưa về được bờ. Vì cũng chưa được may mắn .