Về bờ - Cảm ơn ct PHAN BẢO. Sẽ vào bờ nhanh thôi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct PHAN BẢO. Sẽ vào bờ nhanh thôi

guangyuz

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
48
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Vào diễn đàn được khoảng 10 ngày rồi. Chỉ theo dõi mọi người thôi chứ thật ra cũng ko rành cho lắm . cái j mà chạm chạm cầu cầu ....không hiểu j hết cũng chảng biết chơi j. Mấy hôm trước nghe nói ct PHSN BẢO nên cứ thế mà theo. Cứ theo không cần phải biết nhiều. Khi nào vào bờ rồi tính tiếp. Và từ giờ thì mình thấy con đường vào bờ không còn xa lắm. Có thể hơi chậm hơn mọi người nhưng mình tin rằng cứ theo ct PHAN BẢo thì vào bờ sẽ nhanh thôi. Phải chi biết diễn đàn sớm thì hay biết mấy. Và một lần nữa CẢM ƠN PHAN BẢO nhiều. Chúc PHAN BẢO và tất cả mọi người năm mới thắng lợi nhiều. Ngày nào cũng rực rỡ. Đưa được mọi người vào bờ .

Vào diễn đàn được khoảng 10 ngày rồi. Chỉ theo dõi mọi người thôi chứ thật ra cũng ko rành cho lắm . cái j mà chạm chạm cầu cầu ....không hiểu j hết cũng chảng biết chơi j. Mấy hôm trước nghe nói ct PHSN BẢO nên cứ thế mà theo. Cứ theo không cần phải biết nhiều. Khi nào vào bờ rồi tính tiếp. Và từ giờ thì mình thấy con đường vào bờ không còn xa lắm. Có thể hơi chậm hơn mọi người nhưng mình tin rằng cứ theo ct PHAN BẢo thì vào bờ sẽ nhanh thôi. Phải chi biết diễn đàn sớm thì hay biết mấy. Và một lần nữa CẢM ƠN PHAN BẢO nhiều. Chúc PHAN BẢO và tất cả mọi người năm mới thắng lợi nhiều. Ngày nào cũng rực rỡ. Đưa được mọi người vào bờ .
Ông bắt ngay cao thủ Phan Bảo thì ngon r...Cứ chén vài hôm trước r từ từ học cách chơi sau...Chả ăn nhằm j đâu

GIỜ NÀY SUY NGHĨ GÌ NỮA KAKAAK
17860

Tưởng ko Tết mà cuối cùng lại Tết ko Tưởng đúng ko chú @guangyuz

chủ thớt mai tính theo ai thé?
cho ké tí đỏ nào

Cay Quá Ae, Qua Theo thì Toang
Nay Ko Theo Thì Lại Chén @@

Phan bảo hôm nay chốt chưa mọi người??

Cần phải học hỏi cách vào tiền chứ số thì có đấy nhưng đánh ko hợp lý vẫn sm bạn ơi

tết ra vẫn rr như thương, ae theo ct ăn thông 5 ngày hy vọng nay lại húp tiếp

Sếp Bảo của e vẫn cứ là đỉnh nhất. Mai thì thách đấu rực rỡ nhé anh yêu ơi :love::love::love:

Phan bảo ơi hôm nay ăn cả lô lẫn đề cảm ơn bạn nhiều nha...
Cố gắng lên giúp ae vào bờ.. Cứ giúp đời.. Rồi mình có sức khỏe thôi người ae
..đời này ko có tiền ko chết chỉ ko sức khỏe là mới chết thôi người ae.. Cố gắng lên nha người ae

Sửa lần cuối:
Phan bảo ơi hôm nay ăn cả lô lẫn đề cảm ơn bạn nhiều nha...
Cố gắng lên giúp ae vào bờ.. Cứ giúp đời.. Rồi mình có sức khỏe thôi người ae
..đời này ko có tiền ko chết chỉ ko sức khỏe là mới chết thôi người ae.. Cố gắng lên nha người ae
B theo dàn nào của PB vậy, b chơi cả 3 miền hả b. Vốn bn thì theo dc ạ.