Về bờ - CẢM ƠN CTHT NGỘ KHÔNG HÚP 190 TRIỆU 3D,4D | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN CTHT NGỘ KHÔNG HÚP 190 TRIỆU 3D,4D

Cao thủ ngộ không chốt ở đâu các bác

Tôi theo hàng ngày, nay lại bỏ ko theo và nổ, thật sự sốc và buồn
Mình cũng 1 thời gian theo ct xog có lần thua xog ngứa tay lại nướng tx hết h cũng hết vốn thỉnh thoảng mới vào xem chắc đợt này k dại dột nữa nghĩ cảnh đi làm bên nc ngoài 1 năm đã thua gần 1 tỉ 3 tháng nay chưa gủi đồng nào h l biết lm ntn lại nói dối quanh

Số max nhọ 🤦🏻‍♂️ Mãi k sao đến lúc k vào lại nổ . Nghĩ n chán . Ai đỏ cứ đỏ vậy. Ai đen cứ đen vậy .
Thế mới nói là phải theo hằng ngày chia đều vốn hôm theo hôm bỏ thì nói làm dì hả bác

Trải qua chuỗi ngày nợ nần gần trăm triệu do vướng vào bộ môn PHÚT RƯỠI cùng những bước trượt dài do tâm lý con bạc thua đã khiến mình càng chơi càng thua. Nhưng nhờ tỉnh ngộ và có niềm tin cũng như lọc ra các phương pháp chơi, đặc biệt là mình rất hay chú ý dàn 4D của CT NGỘ KHÔNG đã từng nổ bạch thủ đề, nổ giải giất + thêm 1 bác chia sẽ trên diễn đàn về trường hợp đánh lót giải giất dàn 8S4D nên mình cũng rất hay đánh lót theo.
Và hôm nay may mắn đã mỉm cười với mình cùng dàn 4d8s của CT NGỘ KHÔNG đã giúp mình về bờ trong 1 niềm hân hoan vô bờ bến.
Thực sự rất cảm ơn anh Ngộ Không, cảm ơn Diễn Đàn đã kết nối các CT tới các SoHocer.
Qua đây xin chúc tất cả ae còn đang thua tha nợ nần hãy thật bình tâm mà từ từ gỡ, chúc ae đang đỏ mãi đỏ.
Chúc mừng ae

Phải có vốn theo đủ hàng ngày mới đc chứ như mình khg có vốn thì sao dám mơ ăn đc, nhưng lúc nào đó có von thì cũng cố theo xem biết đâu trời thương cho lộc giống bạn đó