Cảm ơn diễn đàn giải mã số học | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cảm ơn diễn đàn giải mã số học

robetto

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,175
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Tôi tên thật là ĐỨC HẢI hiện đang làm việc và sinh sống tại đài loan , nghề nghiệp XKLD ,
Cũng từ ngày vào diễn đàn từ thâng 9 2019 đến nay cũng đc nửa năm rồi anh em ạ ,từ ngày vào điễn đàn mình tham khảo học hỏi rất nhiều phương pháp chơi và cầu kèo của các cao thủ cũng như các chủ tịch trên diễn đàn giải mã số học , diễn đàn luôn mở những cơ hội cho tất cả anh em trên diễn đàn có thể học hỏi giao luu qua nhửng cuộc thi như STL HAY BTL STD vân vân và vân vân ,trong đó có cuộc thi cọ sát STL THÁNG 7 vừa qua , cá nhân mình cũng được cọ sát với những ae trên diên đàn , các cao thủ top 1-2 , cá nhân hải cũng rất may mắn được giải 3 vỡi giá trị tiền thưởng là 500k của nhà tài trợ KU , HẢI CŨNG RẤT VUI KHI LÀ 1 trong tất cả anh em tham gia đc giải , cảm ơn diễn đàn và nhà tài trợ KU đã luôn tạo ra sân chơi cho ae diễn đàn được cọ sát ,
Lời cuối xin chúc sức khoẻ tất cả ae trong diễn đàn luôn luôn mạnh khoẻ và góp phần cho gia đình diễn đàn lớn mạnh hơn nữa ,
CẢM ƠN NHÀ TÀI TRỢ KU VÀ BQTĐGMSH ĐÃ LUÔN ĐỒNG HÀNH CÙNG ANH EM CHÚNG TÔI ,
THÂN ÁI CHIẾN THẮNG