Về bờ - Cảm ơn diễn đàn và các cao thủ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn diễn đàn và các cao thủ

bim07

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
9
Điểm
103
Xu
10,000Xu
Thật ra mình tham gia diễn đàn từ rất lâu rồi, ngày trước do mình đánh theo kiểu khát bạc nên khi vào xem các cao thủ chốt số mình chỉ chọn chơi kiểu bạch thủ và chơi hết vốn nên khi gặp dây đen mình mất nhiều và sau khi đọc và lắng nghe chia se của các cao thủ và thành viên diễn đàn mình nhận ra nếu muốn chơi lâu dài cần phải học cách chia vốn đều ra, và phải chơi có phương pháp vì khi chơi có ai đỏ mãi được đâu....và quan trọng hơn các bạn phải tự tìm hiểu cách bắt cầu để từ đó mình vừa học các cao thủ vừa rút ra những cách riêng của bản thân. Một lần nữa mình xin cảm ơn ban quản trị điều hành diễn đàn, các chủ tịch, các cao thủ đã luôn dành cho các thành viên diễn đàn những gì tốt đẹp nhất để tất cả mọi người cùng được về bờ. Mong cho các chủ tịch, các cao thủ cùng các ae trong diễn đàn luôn mạnh khỏe hạnh phúc và thành công hơn nữa để diễn đàn giải mã số học luôn là nơi để các ae tìm được bến bờ. Xin chân thành cảm ơn