Về bờ - Cảm ơn @DOTIEN | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn @DOTIEN

• Thread starter TocDai08
  • Ngày gửi
T

TocDai08

Guest
65674

Thông 10 ngày ăn lô cảm ơn anh @DOTIEN kỉ lục quá , đến ngày nay anh vẫn ăn , e lại ko theo tứ thủ đề cảm thấy hơi tiếc , dành dụm cả chục ngày cũng có chút lãi qua ngày vốn tích góp cũng được chút ít , cảm ơn anh có phong độ ổn định đến như vậy , chúc anh nhiều sức khỏe , Và dành được trị giá 20 triệu nhé , Cảm ơn anh nhiều

Đúng rồi theo đúng người đó , ăn thông 11 ngày ngày nay ngồi đếm tiền ko theo ttđ thì ăn ttđ tiếc thật sự
Chúc mừng người anh em , có lãi thế này quá vui rồi , bám theo chủ tịch diễn đàn đúng là có cái mà ăn

Chúc mừng người anh em , bám đúng ng , ngày mai ăn tiếp đấy thông 12 ngày cho xem

Ăn to quá , thật lòng mừng cho b , cứ nhìn ai ăn cái là mừng thật sự

View attachment 65674
Thông 10 ngày ăn lô cảm ơn anh @DOTIEN kỉ lục quá , đến ngày nay anh vẫn ăn , e lại ko theo tứ thủ đề cảm thấy hơi tiếc , dành dụm cả chục ngày cũng có chút lãi qua ngày vốn tích góp cũng được chút ít , cảm ơn anh có phong độ ổn định đến như vậy , chúc anh nhiều sức khỏe , Và dành được trị giá 20 triệu nhé , Cảm ơn anh nhiều
Thơm thế

Nay lại bú 2 nháy lô 090 rồi chưa biết đề có về ko nữa , lại kiếm ăn chứ người anh em