Về bờ - Cảm ơn pbao mình chơi dàn 64s của pb lên cũng rất vui vì xắp dc vào bờ joi cảm ơn pb nhiều nha chúc pb luôn mạnh khéo giữ phong độ ae bám voi nha | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn pbao mình chơi dàn 64s của pb lên cũng rất vui vì xắp dc vào bờ joi cảm ơn pb nhiều nha chúc pb luôn mạnh khéo giữ phong độ ae bám voi nha

A bảo thần tượng của lòng e

Theo a bảo học đc nh` thứ nhất là kinh nghiệm chơi dàn đề cảm ơn a bảo

Cảm ơn pbao mình chơi dàn 64s của pb lên cũng rất vui vì xắp dc vào bờ joi cảm ơn pb nhiều nha chúc pb luôn mạnh khéo giữ phong độ ae bám voi nha
Từ ân nhân mà cũng viết tắt vãi các cụ. Từ riêng chỉ con người xin đừng viết tắt không sứng với tên cao thủ

Chúc a bảo luôn có nh sk và thành công giúp hơn 10.000 về bờ

Trong cuộc đời e chỉ nể phục t1 là bố mẹ t2 là thầy cô và t3 chính là a đó a bảo, cảm ơn rất nhìu

Ct nào trg diễn đàn ai cũng nhiệt huyết hết ủng hộ dđ và cảm ơn dđ tạo ra sân chơi này thì bọn e mới gặp đc các ct

M THÌ THEO A BẢO CŨNG KHÁ LÀ LÂU R VÀ ĐC A ẤY GIÚP ĐỠ ĐƯA RA NHỮNG LỜI KHUYÊN THÂY ĐỔI CẢ CUỘC ĐỜI CỦA M ĐỂ M CỐ GẮNG , E CẢM ƠN BẢO

2 ngày hn theo chủ tịch @HiHi húp quá trời quá đất ln theo ct @HiHi hết tuần này thì m lại trở về theo a bảo

Đã tên là PHAN BẢO rồi. Anh ấy Bảo mọi ng cứ thế mà làm theo. Chắc chắn thành công. Đẳng cấp không ai sánh dc