Về bờ - Cảm ơn Phần mềm anh Tâm Tuấn đã giúp em về bờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Phần mềm anh Tâm Tuấn đã giúp em về bờ

mọi người vào mục cầu kèo lotobet có mục hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm của đại ca tâm tuấn đó. cách chơi của mình là canh cầu báo sâu một chút mới vào tiền và kết hợp cả soi cầu nữa để có tỉ lệ ăn cao hơn
Bác cho hỏi phần mềm đó dùng cho máy vi tính hay dùng cho cả đt smartphone?

cho em gửi lời cảm ơn đên anh Tâm Tuấn đã chia sẻ phần mềm chơi LotoBet đây là thành quả sau nhiều ngày sử dụng nếu biết cách áp dụng. và đạt đủ chỉ tiêu thì ngày nào cũng xanh mượt.
Tải phần mềm mục nào vậy bạn?

cho em gửi lời cảm ơn đên anh Tâm Tuấn đã chia sẻ phần mềm chơi LotoBet đây là thành quả sau nhiều ngày sử dụng nếu biết cách áp dụng. và đạt đủ chỉ tiêu thì ngày nào cũng xanh mượt.
Bạn cho mình phàn mềm ý với

Phần mềm này muốn chơi phải có vốn vì dàn số nhiều mà cũng hay gãy khung. Theo mình nghĩ dù là phần mềm hay cầu kèo gì thì cũng phải biết cách vận dụng dùng phương pháp điều vốn và phải có vốn chứ không phải là cứ cầu cứ phần mềm đia có sẵn là cứ phệt rồi phệt là chết
đúng đó bạn vốn nhỏ thì canh tài xỉu chẵn lẻ thôi. dàn thì tôi đợi báo sâu và cầu ở phần mềm đang thông thì mới theo cũng phải mất thời gian tìm hiểu nhiều mới có đc như ngày hôm nay đó bạn

Thôi, nghỉ thôi mọi người, đừng chơi nữa, m mất 130tr rồi, từ nay ko dính đỏ đen, tập trung cv, suy nghĩ kiếm tiền bằng mồ hôi chân chính, đừng mất công vô ích vào cái điện thoai. Bản thân mình làm công ăn lương có mấy ngày mất hơn trăm tr, tích cóp hơn năm mới đc nv, cuối cùng xuống biển. Chồng con mà biết chắc chết luôn, sau đợt này làm lại
nếu bạn coi đây là đỏ đen thì bạn mãi k thắng đc đâu. đã bao giờ trước khi chơi bạn ngồi xem các cầu mọi người chia sẻ rồi ghi ra xem cầu nào đang thông cầu nào đang gãy k hay vừa vào phát làm cái tài đã rồi tính tiếp tiền của mình bỏ ra phải có trách nhiệm vs nó chứ bạn.

Thôi, nghỉ thôi mọi người, đừng chơi nữa, m mất 130tr rồi, từ nay ko dính đỏ đen, tập trung cv, suy nghĩ kiếm tiền bằng mồ hôi chân chính, đừng mất công vô ích vào cái điện thoai. Bản thân mình làm công ăn lương có mấy ngày mất hơn trăm tr, tích cóp hơn năm mới đc nv, cuối cùng xuống biển. Chồng con mà biết chắc chết luôn, sau đợt này làm lại
Cùng cảnh ngộ với bác. May em chẳng dấn sau vào Kubet. Chơi thử 1 tháng mất 10tr... em xóa App luôn. Nghỉ tập trng cái khác

Chúc mừng ct xanh quá

Tải phần mềm đó có nhanh k bạn

K biết a @Tamtuan còn kéo k nhỉ

Làm sao để tải phần mềm này vậy

Phần mềm nào thế b , có thể cs cho mn đc k

Chỉ m tải phần mềm đấy đi ct ơi

Tuần nào cũng ăn đc 10 củ 20 củ quá ấm

nếu bạn coi đây là đỏ đen thì bạn mãi k thắng đc đâu. đã bao giờ trước khi chơi bạn ngồi xem các cầu mọi người chia sẻ rồi ghi ra xem cầu nào đang thông cầu nào đang gãy k hay vừa vào phát làm cái tài đã rồi tính tiếp tiền của mình bỏ ra phải có trách nhiệm vs nó chứ bạn.
Uh, bạn nói đúng, mình sai quá rồi b ạ, nói thế chứ cũng phải tiếp tục chơi, nếu mình ko sân si thì ăn đc nhiều lắm rồi bạn ạ, hôm nay quyết tâm vay tiền để chơi, với mục đích dặn lòng rằng, mình đang vay để chơi. Phải lý trí b ơi