Về bờ - Cảm ơn Tập đoàn gmsh | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn Tập đoàn gmsh

HOANG1983

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
40
Điểm
226
Xu
10,000Xu
Cảm ơn admin người đã dẫn lối cho tôi làm lại cuộc đời.
Hôm nay là 1 ngày tôi không bao giờ quên. Nhờ có diễn đàn tôi đã trở lại thành người.
Tôi 37 tuổi, có gđ, 2 con. Thu nhập trên 20/tháng. Tôi được đến với diễn đàn khi đang nợ 200tr ngân hàng, nợ 100tr vay lãi ngày 10%/tháng. Mọi thứ thật bế tắc, như sụp đổ.. khi mà khoản lương ko đủ chi trả tiền vay chứ chưa nói điền tiền ăn hàng ngày, rồi trách nhiệm của 1 người đàn ông trong gia đình với vợ, với con.
Sau 3 đêm cứ lang thang đọc tâm sự về bờ, các phương pháp thi đấu và vào tiền của các cao thủ. Rồi nghiền ngẫm, rồi tham khảo.. thứ quý giá nhất là tôi nhận dc là lấy lại được tinh thần, sau đó là phương pháp vào tiền. Cách giữ bình tĩnh ko khát nước. Coi đây là 1 phương pháp và tự đề ra cho mình khoản thu 30tr/tháng. Có nghĩa là ngày kiếm 1tr trên số vốn 10tr, chia cho 4 ngày..
tôi đã làm dc điều này trong 10 ngày bằng thứ quý giá nhất là lấy lại dc tinh thần và cái đầu lạnh từ diễn đàn, rồi tham khảo các cầu kèo của cao thủ dẫn lối.
Về cách đánh thì tôi nghĩ là ko bảo dc ai, chỉ là chúng ta đặt niềm tin vào đâu, vào ai..
Hôm nay thật đại may mắn đến với tôi, ngày mai tôi đã có thể dc thở nhẹ nhàng, dc làm người hẳn hoi.... cảm ơn các cao thủ, các chủ tịch và các lời tâm sự về bờ trên diễn đàn.
Tôi đánh cũng cả lô, cả đề. Hnay có ăn, nhưng may mắn là dc 1 mã về bờ luôn
57999

Bác theo ai mà bT 3 càng vậy. Chúc mừng bác
Đầu tiên là mình lấy lại được niềm tin từ các lời chỉ dẫn của các cao thủ. Rồi tỉnh táo chọn phương pháp vào tiền. Và tự tổng hợp các đường cầu của các CT. Thực ra mình đang theo lô và đề rất ổn với mục tiêu 30tr/tháng với số vốn 10tr/4 ngày đánh. Đó là thứ vực dậy mình. Hôm nay may mắn là ăn dc con 3c. Nhưng mình tin là như 10 ngày qua thì cuộc sống của mình đỡ khổ, cũng dần dần về bờ bạn ak

chúc mừng ae. Được như ae là mơ ước của rẩy rất nhiều người đó. Nếu còn có dịp bạn có thể chia sẻ cho all ae cùng về bờ nhé.

chúc mừng ae. Được như ae là mơ ước của rẩy rất nhiều người đó. Nếu còn có dịp bạn có thể chia sẻ cho all ae cùng về bờ nhé.
Cầu thì là mình tham khảo theo các cao thủ rồi tự lọc bằng cảm tính thôi bạn ạ, ăn dc là may mắn. Nhưng chắc chắn là nghe theo cách vào tiền và ko dc khát nc. Như CT và các cao thủ, coi đó là 1 môn phải chia vốn ra tính theo tháng, chứ ko đánh 1-2 ngày hay 1-2 con lô. Thực ra mind đánh theo dàn đề cũng ăn thông dc 10 ngày theo các cao thủ bạn ạ

Cảm ơn admin người đã dẫn lối cho tôi làm lại cuộc đời.
Hôm nay là 1 ngày tôi không bao giờ quên. Nhờ có diễn đàn tôi đã trở lại thành người.
Tôi 37 tuổi, có gđ, 2 con. Thu nhập trên 20/tháng. Tôi được đến với diễn đàn khi đang nợ 200tr ngân hàng, nợ 100tr vay lãi ngày 10%/tháng. Mọi thứ thật bế tắc, như sụp đổ.. khi mà khoản lương ko đủ chi trả tiền vay chứ chưa nói điền tiền ăn hàng ngày, rồi trách nhiệm của 1 người đàn ông trong gia đình với vợ, với con.
Sau 3 đêm cứ lang thang đọc tâm sự về bờ, các phương pháp thi đấu và vào tiền của các cao thủ. Rồi nghiền ngẫm, rồi tham khảo.. thứ quý giá nhất là tôi nhận dc là lấy lại được tinh thần, sau đó là phương pháp vào tiền. Cách giữ bình tĩnh ko khát nước. Coi đây là 1 phương pháp và tự đề ra cho mình khoản thu 30tr/tháng. Có nghĩa là ngày kiếm 1tr trên số vốn 10tr, chia cho 4 ngày..
tôi đã làm dc điều này trong 10 ngày bằng thứ quý giá nhất là lấy lại dc tinh thần và cái đầu lạnh từ diễn đàn, rồi tham khảo các cầu kèo của cao thủ dẫn lối.
Về cách đánh thì tôi nghĩ là ko bảo dc ai, chỉ là chúng ta đặt niềm tin vào đâu, vào ai..
Hôm nay thật đại may mắn đến với tôi, ngày mai tôi đã có thể dc thở nhẹ nhàng, dc làm người hẳn hoi.... cảm ơn các cao thủ, các chủ tịch và các lời tâm sự về bờ trên diễn đàn.
Tôi đánh cũng cả lô, cả đề. Hnay có ăn, nhưng may mắn là dc 1 mã về bờ luônView attachment 57999View attachment 57999
CHÚC MỪNG BẠN

Chúc mừng mọi người đã được vào bờ
Mình mới vào trưa biết theo ai cả loạn hết cả lên qua các bài viết của mọi người mình học hỏi để dút ra bài học lên theo ai cám ơn rất nhiều tdgmsh cho mình học hỏi