Về bờ - Cảm ơn tập đoàn " hành trình gỡ 80m xóc đĩa ngày cuối "thứ 15 :) | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn tập đoàn " hành trình gỡ 80m xóc đĩa ngày cuối "thứ 15 :)

trandongna

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
5
Điểm
206
Xu
10,000Xu
Chẳng biết có ai giống mình không. Cứ làm được đồng nào lại nướng vào bộ môn xóc đĩa. May sau này vào bắt theo số các chủ tịch chốt mà đánh lô mới về được bờ

Chẳng biết có ai giống mình không. Cứ làm được đồng nào lại nướng vào bộ môn xóc đĩa. May sau này vào bắt theo số các chủ tịch chốt mà đánh lô mới về được bờ
Bac co cau keo chia se giup anh e dươc khong .cam ơn bac

Tôi đánh theo cầu lô khung của 2 chủ tịch ấy. Tôi đánh hơi khát bạc. Nên bỏ ngày đầu. Dồn tất tay ngày 2

Bác vào bao nhiêu điểm ạ
Kk tôi tùy hứng ông ơi. Vốn ông mạnh thì ngày 200d1 con. Còn yếu thì cứ 50d. Chuẩn bị vốn cho 1 2 lần gãy cầu. Với đợi cầu thôi. Tôi thì tôi thích đánh lô khung ngày đầu gãy vào tay ngày 2. Cho tỉ lệ ổn. Hôm nào ko có ngayd 2 thì tôi nghỉ

Kk tôi tùy hứng ông ơi. Vốn ông mạnh thì ngày 200d1 con. Còn yếu thì cứ 50d. Chuẩn bị vốn cho 1 2 lần gãy cầu. Với đợi cầu thôi. Tôi thì tôi thích đánh lô khung ngày đầu gãy vào tay ngày 2. Cho tỉ lệ ổn. Hôm nào ko có ngayd 2 thì tôi nghỉ
Đánh như vậy e thấy cũng khá hay , vì ko phải liên miên ngày nào cũng đánh, mà ngày 2 ăn thì sẽ ok hơn. Cảm ơn bác

Đánh như vậy e thấy cũng khá hay , vì ko phải liên miên ngày nào cũng đánh, mà ngày 2 ăn thì sẽ ok hơn. Cảm ơn bác
Cách đánh hay đó. Chắc mình theo cách của bạn. Tích luy2 vốn rồi chơi to