Về bờ - Cảm ơn Thống Tướng MAICA ! Sau 15 ngày mình đã trả nợ 100tr! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Thống Tướng MAICA ! Sau 15 ngày mình đã trả nợ 100tr!

Chúc mừng người a e vào gần bờ nhé. Cảm ơn Thống Tướng đã chia sẻ những con số quý như vàng để a e về bờ. Chúc Thống Tướng và toàn thể a e diễn đàn may mắn và rực rỡ.

Bác ơi cho em hỏi vốn của bác lúc đầu theo thống tướng maica là bao nhiêu vậy ạ

Vã thằng đồng thống tướng lừa nó ảo diệu đó cứ mơi nó dần dần cho nó nhả đồng ra cần có thống tướng dẫn đường nó sai lầm anh em ta hốt bạc
Thằng đồng hôm nay quay loạn lên đến 18h37 nó mới thoát được lưới thống tướng giăng ra mai lại cho nó vào rọ

Bác maica chot o đâu thế anh
EM VÀO ĐƯỜNG LINK NÀY NHÉ, ĐỌC BÀI 1 RỒI BÀI 2 CÓ ĐƯỜNG LINK VÀO BÁT CHỐT ĐÓ

Mình đang nợ 100 tr tiền chơi lô và chơi dàn đề của ngươi bạn cho, lô thì thỉnh thoảng tự bắt đánh, hôm được hôm thua, qua mấy tháng cung mất mất gần 200 tr, trong đó 100 tr thì vay bạn bè và ae họ hàng, tình cờ có 1 lân mình xem được video của tập đoàn, mình thấy nói đến các cao thủ rất hay được, nhung minh vẫn ko tiin lắm vì nghĩ rằng cũng như các kênh video khác thôi, sau đó binh bấm đang ký kênh và theo dõi và đồng thời lập tk xin được vào tâp đoàn, cũng mất vài hôm, đến đúng ngày 29-10 thì được vào diễn dàn cung là hôm mà Thống TƯỚNG MAICA LÊN giao lưu với ae, sau hôm đó mình có để ý và xem các bì viết và topic của Maica, mình thấy TT có rất nhiều người theo và tin tưởng nên mình cũng thử luôn hôm đó là 30 tháng 10 vào tỉ lệ mức 2 vốn 10 tr mà bác ây chia sẻ, minh hôm đầu chi vào 3k dàn 3d 455 số thôi ko đánh cái khác, tối hôm đó được ăn ngay và thấy rất vui mừng, cảm giác rất khó tả mà cũng là lần đầu tiên được ăn 3 càng, khác với mình nghĩ trước đây rất nhiều, ăn 2d đã khó rồi làm j có chuyên ăn 3d suốt được như vậy, tối hôm đó mình vào xem lại topic của MAICA có rất nhiều ae khác vào cảm ơn, cả đêm hôm đó mình không thể ngủ được vì rất sướng cai cảm giác lân đâu theo và cũng là lân đầu được nếm mùi 3 càng như thế nào.
Cả đêm nằm chỉ đọc các tin về MAICA thôi, qua bác ấy chia sẻ là cứ ăn thi tăng thêm 1k, có đến khi gãy thì tăng gấp đôi hoạc theo ti lệ, hôm sau mình tăng thêm 2k nữa la vào 5k và cũng ăn tiếp ngày thứ 2.
đến hôm thứ 3 đánh tang thêm 3k là vào 8k và đi thêm các dàn hạ 1k thì bị gãy, thất buồn quá coi như 3 hôm công cốc chang được gì, nhưng vẫn rất tin nhung gì MAICA chia sẻ và các ae khác.
hôm sau mình quyết tâm choi liều đánh tăng gâp đôi sô tiên hôm trước thua là 18k và choi 3 dàn hạ 2k thi trúng tất cả 4 dàn, niềm vui và sự tin tưởng lại được nhân lên gấp bội lần, mình tim hiểu thêm chơi dàn 4d 3185 số và choi 1k và cũng được liên tục 3 hôm sâu đó mình chơi thêm cả giải nhất 3d cung vào tiền nhừ dàn đb, vón mình cũng chi có 30 tr nhưng mình có khả năng vay tiền ae rất rễ nên liều lắm, máu ham.
đến bây giờ sau 15 ngày mình đã trả được số tiền 100 tr mà nợ ae bạn bè và chủ đề.
Mình hiên tại chơi mức vào tiền mức 3 của TT đã chia sẻ và choi dang 4d giải đc là 1k.
chúc mừng người ae nhé

Ban tim thấy chỗ mai ca chốt so hàng ngày trua minh xem với

Xin cảm ơn Các chủ tịch diễn đàn giải mã số học, xin cảm ơn TT Maica "Người lái đò sang sông" sức khỏe tốt và gia đình hạnh phúc. Tôi đã thao thức cả đêm không ngủ được không biết cách nào để gửi lời cảm ơn đến "Người lái đò sang sông" đã giúp tôi có được 100tr trong 15 ngày. Để nói đến biết được diễn đàn sao không phải 1 năm hay mấy tháng mà chỉ là 15 ngày. Tôi sinh ra và lớn lên giữa trung tâm hồ gươm, một thủ đô nghìn năm văn hiến, nhưng tôi vẫn phải có cuộc sống mưu sinh như bao nhiêu người khác, ngoài buôn bán làm ăn tôi vướng vào môn số học này, ai vướng vào cũng khốn khổ lúc được lúc mất, mất vì lòng tham, vì không biết nghiên cứu, cầu kèo, đôi khi là lộc phù vân mỗi người nữa. Tình cờ 1 hôm vào you tube các kênh video bắt cầu hàng ngày thì thấy kênh giải mã số học và nghe nhiều cao thủ tài giỏi, không tin điều đó, nghĩ làm gì có chuyện tham gia diễn đàn nhiều người bắt chuẩn mà không mất phí, tôi chỉ nghe để đó và cứ theo dõi, đến 1 hôm chắc duyên đủ lớn nghe được buổi giao lưu trực tiếp của tập đoàn gmsh với Maica mà tôi giờ thầm gọi là " Người lái đò sang sông" rất nhiều người hâm mộ bạn Maica và comment , đêm đó tôi suy nghĩ và quyết định mình phải đăng ký diễn đàn để được là thành viên xem có đúng như trên video nói không mất phí và người giao lưu trực tiếp đó tên là Maica có đúng như thế không hay chỉ là chiêu trò. Nhưng sự thực đã vỡ òa trong tôi khi đc là thành viên, tìm đến nick Maica đọc các comment đúng là cao thủ thực sự không phải chiêu trò gì như mình nghĩ, tôi thầm lặng đọc các chia sẻ, phương pháp, cách vào tiền mà Maica hướng dẫn chi tiết. Tôi nghĩ đã là duyên tức có lộc chỉ 15 ngày thôi tôi đã đi đúng hướng dẫn tôi đã có 100tr. Qua bài viết từ đáy lòng mình xin gửi lời cảm ơn đến ADM của tập đoàn giải mã số học, cảm ơn Cao thủ Maica đã cho tôi một niềm tin chiến thắng với môn số học này. Chỉ 15 ngày không nhiều nhưng với tôi 15 ngày lãi 100 là một số tiền chỉ trong giấc mơ, giờ đây Tập đoàn và Maica đã biến giấc mơ của tôi thành sự thực. Xin trân trọng cảm ơn!
Bác cho e xin cách vào tiền vs ạ, và chs mấy dàn ạ

Xin cảm ơn Các chủ tịch diễn đàn giải mã số học, xin cảm ơn TT Maica "Người lái đò sang sông" sức khỏe tốt và gia đình hạnh phúc. Tôi đã thao thức cả đêm không ngủ được không biết cách nào để gửi lời cảm ơn đến "Người lái đò sang sông" đã giúp tôi có được 100tr trong 15 ngày. Để nói đến biết được diễn đàn sao không phải 1 năm hay mấy tháng mà chỉ là 15 ngày. Tôi sinh ra và lớn lên giữa trung tâm hồ gươm, một thủ đô nghìn năm văn hiến, nhưng tôi vẫn phải có cuộc sống mưu sinh như bao nhiêu người khác, ngoài buôn bán làm ăn tôi vướng vào môn số học này, ai vướng vào cũng khốn khổ lúc được lúc mất, mất vì lòng tham, vì không biết nghiên cứu, cầu kèo, đôi khi là lộc phù vân mỗi người nữa. Tình cờ 1 hôm vào you tube các kênh video bắt cầu hàng ngày thì thấy kênh giải mã số học và nghe nhiều cao thủ tài giỏi, không tin điều đó, nghĩ làm gì có chuyện tham gia diễn đàn nhiều người bắt chuẩn mà không mất phí, tôi chỉ nghe để đó và cứ theo dõi, đến 1 hôm chắc duyên đủ lớn nghe được buổi giao lưu trực tiếp của tập đoàn gmsh với Maica mà tôi giờ thầm gọi là " Người lái đò sang sông" rất nhiều người hâm mộ bạn Maica và comment , đêm đó tôi suy nghĩ và quyết định mình phải đăng ký diễn đàn để được là thành viên xem có đúng như trên video nói không mất phí và người giao lưu trực tiếp đó tên là Maica có đúng như thế không hay chỉ là chiêu trò. Nhưng sự thực đã vỡ òa trong tôi khi đc là thành viên, tìm đến nick Maica đọc các comment đúng là cao thủ thực sự không phải chiêu trò gì như mình nghĩ, tôi thầm lặng đọc các chia sẻ, phương pháp, cách vào tiền mà Maica hướng dẫn chi tiết. Tôi nghĩ đã là duyên tức có lộc chỉ 15 ngày thôi tôi đã đi đúng hướng dẫn tôi đã có 100tr. Qua bài viết từ đáy lòng mình xin gửi lời cảm ơn đến ADM của tập đoàn giải mã số học, cảm ơn Cao thủ Maica đã cho tôi một niềm tin chiến thắng với môn số học này. Chỉ 15 ngày không nhiều nhưng với tôi 15 ngày lãi 100 là một số tiền chỉ trong giấc mơ, giờ đây Tập đoàn và Maica đã biến giấc mơ của tôi thành sự thực. Xin trân trọng cảm ơn!
Chúc mừng bạn