Về bờ - Cám ơn Tứ thủ đề 58 và 3 càng đề 658 của ct NIEMTIN678 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn Tứ thủ đề 58 và 3 càng đề 658 của ct NIEMTIN678

thienly

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
32
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Qủa thực nay mình rất vui khi lâu lâu quay lại diễn đàn và tham khảo số của cao thủ Niemtin678. Tuy được không nhiều, chỉ có 200k tiền đề và 20k tiền 3 càng đề nhưng cũng đã đủ tiền tiêu thoải mái cả tháng rồi. Cám ơn cao thủ rất nhiều, chúc cao thủ nhiều sức khỏe và rực rỡ.
Chúc tất cả các admin diễn đàn cũng nhiều sức khỏe duy trì sân chơi số lớn nhất VN.

Cám ơn em gái xinh đẹp, anh đã đặt niềm tin vào em rất lâu rồi .... với tên "Niềm tin" lần đầu ăn được 3c 658 và đề 58 cho dù không được nhiều, nhưng rất vui ... chúc em có nhiều sức khỏe, luôn xinh đẹp và giúp nhiều anh em còn xa bờ....

Cám ơn em gái xinh đẹp, anh đã đặt niềm tin vào em rất lâu rồi .... với tên "Niềm tin" lần đầu ăn được 3c 658 và đề 58 cho dù không được nhiều, nhưng rất vui ... chúc em có nhiều sức khỏe, luôn xinh đẹp và giúp nhiều anh em còn xa bờ....
Hôm nào mình viết hẳn một bài cảm ơn CT Niemtin678 cho CT có động lực chốt số cho ae nè <3