Về bờ - Cảm un các a phan bảo, huấnhoahon,luucuong,tohung | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm un các a phan bảo, huấnhoahon,luucuong,tohung

E xin chân thành cảm ứng các a.vi nhờ có các a ma e do đó bệnh đau đầu.e thì vẫn còn nợ nhưng cứ Theo các a thì chẳng mấy ma hết no.tu khi vào diễn đàn e đã biết wan lí vốn,ko khát nước như trước.biet vào tiền và cuộc sống cũng thay đổi ko còn hay cau gat với vk con nữa.xin chân thành cảm ứng các a
chuk mug bac nha...e ko bik ve kip tet ni hok

Mới theo ct tohung húp đc 3 nháy lo MN. ae thich đánh MN cứ theo bác tohung là chuẩn bài

Chuẩn b ơi.cu bám cao thủ mà về bo..câu keo mjh cũng có những sợi cầu mệt lắm.cac a y chơi nhìu năm zui nên day dan kjh nghiệm.mjh cứ vào tiền can than là ok
Cầu kèo tham khảo thôi, chứ đánh theo cao thủ đi tiền theo tỉ lệ vẫn ok hơn

Ae cu de y ma xem anh lưu cường ut ay quá 3 ngày nen ae cu bam ma theo chão von la ok.. Chuc ae tronh dien dam som ve bờ.
Chơi stl theo a Cuong ko qua 3 nagfy nổ. tui cứ đánh khung 3 ngày tỉ lệ 1:3:8

m theo ct Phan Bảo ng nào cũg chén đây, hn húp cả TTĐ

đầu tuần theo a bảo qá rr , mỗi tội tiền khan nên lời đc ít , chứ nhìu là băm nát đồng r

dã man thật chứ , thông từ tuần nọ sang tuần kia , a bảo chốt khét qá

a bảo là có kỉ lục nổ nh` TTĐ nhất đấy

ct tô hùng mà k rr à , a ấy lên luôn tỷ lệ vào tiền

nói chung là ct nào đang đỏ và hên thì m theo toy k n' nh`

đúng là nhờ có các ct ae mới có thể về bờ chứ đánh bậy đánh bạ khó lắm

vớ vẫn mai ại đớp TTĐ tiếp

chúc mn bám chặt pao của các ct để về bờ an toàn nhé , dự là sẽ k có sóng thần hay động đất đâu

chúc mn bám chặt pao của các ct để về bờ an toàn nhé , dự là sẽ k có sóng thần hay động đất đâu
đã x/đ theo ct r ấy là k sợ bố con nhà thằng nào cả , kể cả bố thằng đồng , băm hết , a bảo số 1

Chẳng biết nói gì ban ơi ban cu lấy hai stl. Cua bac phan bảo va bác lưu cường đánh. Anh nào gãy thì chão anh đó lên.. An toàn ma bền anh lưu cường thang 12 nay ăn 26 nháy.. Anh phan bảo an 25 nháy.. Ngan tai ngang sức ban ạ stl ý...
Đánh cả 3 con lô à bạn hay đánh stl hoặc btl