Tâm sự - Cần 1 lời khuyên | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cần 1 lời khuyên

riêng hôm nay ko thể đưa anh em về bờ. Bởi tôi vừa nhậu xong,đang phê riệu.. Tôi không khẳng định. Tôi s...

Mình cũng vậy chơi lo ngoài chết 300tr vợ con về nhà ngoại vay tiền lãi ngày nhiều lần cũng muốn chết đi nhưng lại nghĩ đến các con bo me nên không làm được nay biết đến gần mình sẽ cố theo CT để về bo an toàn chờ xs quay thôi để vào bờ
Đừng chơi lotobit nhé anh em..

Tôi nói thật với anh em này nhé . chơi vui đc thì kiếm cốc bia. Ly trà đá. Mất thì coi như giải trí thì đc . chứ anh em xác định làm giàu . xây nhà mua xe tôi nghĩ ko ổn đâu.

Mình là công nhân thag 7tr.may ngày zui chơi thua nhìu mắt 100tr.vua làm vừa chơi thua nhìu wa.jo dag nợ.mjh có ý định nghỉ hẳn ở nhà để chơi.cac b xem như vậy đk ko.mjh bất lực thật zui.neu ở nhà mà ko kiếm đk thì có lẽ mình đi tự tử
Có thể kiếm tiền từ xs thế giới mà , chủ yêu ae có biết điểm dừng k thôi

Cách nói rất phũ nhưng chân thật. Có bản lĩnh nghỉ 6 tháng rùi chơi tiếp. Hay!
Chuẩn phải nghỉ và bỏ bét thôi bạn ơi, trông vào tiền lương mà nướng vào bét thì cháo chả có mà húp, mình cũng đang muốn chết đây, cầu kèo của ct xem cả ngày rồi chơi kiểu gì cũng thua chả hiểu nổi, chỉ thấy nạp tiền khg thấy đc rút, chán muốn khóc từ này xin nghỉ

bạn nên nghiên cứu cầu trước khi chơi. nên rình

Cách nói rất phũ nhưng chân thật. Có bản lĩnh nghỉ 6 tháng rùi chơi tiếp. Hay!
???để anh em quên đi ... Cai nghiện đó..
Nhưng bão lại tuyển người... Thì tôi.. Cũng chỉ giúp những người cần giúp

Theo tôi là k lên chơi sxtg,người ae chờ sxmb đi.tôi vào chơi có 2 ngày mà đã thua một mớ rồi,bó tay luôn

Chuẩn phải nghỉ và bỏ bét thôi bạn ơi, trông vào tiền lương mà nướng vào bét thì cháo chả có mà húp, mình cũng đang muốn chết đây, cầu kèo của ct xem cả ngày rồi chơi kiểu gì cũng thua chả hiểu nổi, chỉ thấy nạp tiền khg thấy đc rút, chán muốn khóc từ này xin nghỉ
Anh em nghỉ đi ko suy nghĩ gì .. ??jm lăng ngủ ??

Chơi nhỏ vui vẻ thôi.đung đặt nặng vấn đề kiếm tiền ở bộ môn này