Tâm sự - Cần 1 lời khuyên | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cần 1 lời khuyên

Nghỉ ở nhà để kinh doanh loto bét và nghỉ ở nhà chơi lô tô bet là 2 trường phái khác nhau. Bác xác định rõ là kinh doanh hay chơi đã rồi hãy quyết định có nên đi làm nữa hay ở nhà. Tôi có 1 người bạn học cùng lớp sau khi lập gia đình ( ~ năm 2011) thì ở nhà mở 1 quán tạp hoá và hàng ngày tập chung tính toán lô đề cả 2 vk ck luôn (ko phải chủ lô hay thư ký, cũng ko cho vay lãi...) cách đây 3 năm đã mua dc ô tô, vừa cuối năm ngoái mua dc thêm 1 căn trung cư ngoài hà nội. Vạn sự tuỳ duyên, lộc đến đâu hưởng đến đo đừng miễn cưỡng
Cảm ơn b

Giống hồi đầu mình mới nợ,chán nản nghĩ quẩn , 5 năm qua bay mất 500tr, h vẫn đang nợ 80tr :D :D :D mới lo nỗi lo vài trăm tr đã là gì... h vẫn cơm no rượu say ung dung tự tại .. tiền thì khi có kĩ năng sẽ kiếm lại nhanh thôi.. bao h nợ vài tỉ vài chục tỉ,lúc đấy mới đáng để lo

Bạn ơi, đung nghĩ quẩn, h bạn bắt đầu lại, có gắng học hỏi câu keo, mục tiêu mới ngày kéo 3_5 trăm ngàn, thấy đến dừng lại, bình quân 1 tháng , rang vô 10 trìu, công với lượng, chia ra trả nợ, nhớ đang đen có kéo là chết, co bac k hẹn mai đau, rất nhiều cao thủ chỉ cau kéo chọn cho mình câu nào mình hiểu thì theo, k mập mờ chức bạn sẽ vượt qua,

Mình đã có lúc ,vốn 1triu ngồi rinh, kéo đc 3 trìu, ma long tham, nên thua lại gặp đoi, k tham đc đau, các CT đa khuyến fai nhỏ lời dạy đo, cải thầy đo máy làm nên, là chỗ dựa đo bạn

Chơi bộ môn này thì k nên tham quá
E mới vào chơi vôn 20tr lên đc 50 nghĩ dễ ăn. Hôm sau cầy mạnh bay luôn 50 còn quốc vào chân thêm 100 nữa
Bây giờ chỉ ăn non là nghỉ đủ chỉ tiêu ngày 1-2 triệu

Nghỉ ở nhà để kinh doanh loto bét và nghỉ ở nhà chơi lô tô bet là 2 trường phái khác nhau. Bác xác định rõ là kinh doanh hay chơi đã rồi hãy quyết định có nên đi làm nữa hay ở nhà. Tôi có 1 người bạn học cùng lớp sau khi lập gia đình ( ~ năm 2011) thì ở nhà mở 1 quán tạp hoá và hàng ngày tập chung tính toán lô đề cả 2 vk ck luôn (ko phải chủ lô hay thư ký, cũng ko cho vay lãi...) cách đây 3 năm đã mua dc ô tô, vừa cuối năm ngoái mua dc thêm 1 căn trung cư ngoài hà nội. Vạn sự tuỳ duyên, lộc đến đâu hưởng đến đo đừng miễn cưỡng
Kể ra nói nghỉ ở nhà để tập trung chuyên môn vào lô đề thì nhiều người nghe có vẻ là một quyết định sai lầm .nhưng k theo mình thì lô đề nó cũng là một công việc kinh d cho những ai kd nó một cách nghiêm túc . Mình cũng là người giống đôi vợ chồng mà bạn nói đến ý . Phải bỏ thời gi ra nghiên cứu số của người khác thành dàn số của mình . Phải nắm đươc tỉ lệ thắng của từng ngày là bn % thì mới qđ bỏ tiền của mình vào chơi .chứ k được pu thuộc vào bất cứ một ai cho dù họ là cao thủ ở đâu đi chăng nữa . Phải làm chủ đươc cuộc chơi làm chủ đươc bản thân ,có điểm dừng . Mình là ngưòi ghi đề nên cả ngày mình dành tg để nghiên cứu số má để chơi .chơi cả ở ngoài lẫn ở trong các trang .từ ra tết đến giờ đượ hai tháng mình tổng kết lãi được 160 triệu . Từ 1.4 sxmb nghỉ mình cũng nghỉ từ đó đến giờ k vấn vương món khác . Cái gì mình k biết thì k nên mạo hiểm . Nếu ai đọc được thì hãy tích lũy làm chút kn cho mình nhé . Tâm sự thật từ đáy lòng . Chúc mọi người may mắn và thành công trong nghề kinh doanh sồ học này .

Giống hồi đầu mình mới nợ,chán nản nghĩ quẩn , 5 năm qua bay mất 500tr, h vẫn đang nợ 80tr :D :D :D mới lo nỗi lo vài trăm tr đã là gì... h vẫn cơm no rượu say ung dung tự tại .. tiền thì khi có kĩ năng sẽ kiếm lại nhanh thôi.. bao h nợ vài tỉ vài chục tỉ,lúc đấy mới đáng để lo
B gỡ no bằng cách nào

Kể ra nói nghỉ ở nhà để tập trung chuyên môn vào lô đề thì nhiều người nghe có vẻ là một quyết định sai lầm .nhưng k theo mình thì lô đề nó cũng là một công việc kinh d cho những ai kd nó một cách nghiêm túc . Mình cũng là người giống đôi vợ chồng mà bạn nói đến ý . Phải bỏ thời gi ra nghiên cứu số của người khác thành dàn số của mình . Phải nắm đươc tỉ lệ thắng của từng ngày là bn % thì mới qđ bỏ tiền của mình vào chơi .chứ k được pu thuộc vào bất cứ một ai cho dù họ là cao thủ ở đâu đi chăng nữa . Phải làm chủ đươc cuộc chơi làm chủ đươc bản thân ,có điểm dừng . Mình là ngưòi ghi đề nên cả ngày mình dành tg để nghiên cứu số má để chơi .chơi cả ở ngoài lẫn ở trong các trang .từ ra tết đến giờ đượ hai tháng mình tổng kết lãi được 160 triệu . Từ 1.4 sxmb nghỉ mình cũng nghỉ từ đó đến giờ k vấn vương món khác . Cái gì mình k biết thì k nên mạo hiểm . Nếu ai đọc được thì hãy tích lũy làm chút kn cho mình nhé . Tâm sự thật từ đáy lòng . Chúc mọi người may mắn và thành công trong nghề kinh doanh sồ học này .
Ok ? đây mới là người anh em biết học hỏi..
Cảm ơn anh em đã chia sẻ
Biết người biết ta trăm trận trăm thắng
Chắc Thắng mới đánh ..

Chơi XSMB mình cũng có kinh nghiệm chết ở bet.nha thì ngèo Jo lại thêm nợ.nhin 2 đưa con mà mún khoc

bạn cứ đi làm để có đồng ra đồng vào , mối quan hệ xac hội . phân bổ thời gian chơi đêm

Vay ngân hàng,trả hết nợ linh tinh quy về 1 mối,đánh xsmb , lên diễn đàn tham khảo xem cầu nào đang thông thì bắt theo thôi.. nói chung là cứ bình tĩnh , giục tốc bất đạt.. xsmb nghỉ quay đâm vào bet 2 tuần ,tuần đầu +15tr, tuần sau mất hết âm thêm gốc 10tr .. nghỉ chơi luôn .. ngày kia xem có xsmb thì chơi thôi . Bet nó hút máu kinh lắm .. đánh bet phải có quy hoạch , bỏ 10tr vốn ,mất là nghỉ , tiếc hôm đầu thôi ,hôm sau lại nhẹ bẫng ý .. đánh mb cho nhẹ đầu , soi cầu bet u hết đầu mà vẫn thua, tôi đánh bet soi cầu lấy cảm giác để sau đánh mb thôi, chứ cờ bạc cứ đặt nặng kiếm tiền máu ăn thua thì nhanh bán nhà lắm , đấy là exp nợ nần mấy năm qua đúc rút đc

Chơi XSMB mình cũng có kinh nghiệm chết ở bet.nha thì ngèo Jo lại thêm nợ.nhin 2 đưa con mà mún khoc
B có gia đình r mà đừng bg nghĩ đến chuyện tự tự, cứ coi như 100tr ấy là đầu tư đàng hoàng nhưng thất bại đi b, để mà nói nợ 100tr chẳng là gì cả , mà b đã nghĩ 2 từ ( tự tử).

Mình là công nhân thag 7tr.may ngày zui chơi thua nhìu mắt 100tr.vua làm vừa chơi thua nhìu wa.jo dag nợ.mjh có ý định nghỉ hẳn ở nhà để chơi.cac b xem như vậy đk ko.mjh bất lực thật zui.neu ở nhà mà ko kiếm đk thì có lẽ mình đi tự tử
Đầu tiên xin chia buồn cùng bạn.Cờ bạc cần may mắn nhưng để có được sự may mắn thì bạn phải hocJ hỏi các cao thủ trên diễn đàn.Còn ko hiểu nữa thì vào theo các cao thủ .Bạn vẫn nên đi làm bạn ah.Cuộc sống còn nhiều niềm vui mà .Nghèo thì lâu giầu thì mấy .Chúc bạn may mắn

Người anh em dại lắm... Thôi, dừng. Chờ xsmb còn có anh Phan Bảo các chủ tịch clb. Loto bet này khó chôi lắm. Dừng lại và bỏ ý định bỏ làm đi.

Ok ? đây mới là người anh em biết học hỏi..
Cảm ơn anh em đã chia sẻ
Biết người biết ta trăm trận trăm thắng
Chắc Thắng mới đánh ..
Mình rất hâm mộ trunghaha ,vì thấy bạn cs nhiều cầu kèo hay cho mọi người tham khảo . Mình thì trả có cầu kèo gì để cs cho mọi người .nên hàng ngày mình vào diễn đàn xem ai cs cầu hay mình ghi chép vào sổ tay để làm tư liệu đầu tuần mình sẻ tổng hợp nhiều cầu lại ,chắt lọc để cò những dàn số chơi hàng ngày . Nhờ sự kết hợp vậy mà mình bắt lọc dàn 8 s 10 s và có khi là 20 số để mình ghép 4 càng tháng cũng đ ăn 2,3 lần bạn ạ .nhưng tóm lại là cũng mất nhièu thời gian vào môn này lắm .chứ chơi vu vơ là chỉ có toang thôi . Vì trước mình cũng có thời gian toang rồi . Giờ mới có chút kn đó bạn ,

Mình là công nhân thag 7tr.may ngày zui chơi thua nhìu mắt 100tr.vua làm vừa chơi thua nhìu wa.jo dag nợ.mjh có ý định nghỉ hẳn ở nhà để chơi.cac b xem như vậy đk ko.mjh bất lực thật zui.neu ở nhà mà ko kiếm đk thì có lẽ mình đi tự tử
Giờ mình đang trong thời gian học hỏi thôi bạn ơi chưa kiếm sống bằng nghề này đc mình cũng đi làm cn lương cũng chỉ 6.7 tr thôi chơi món này mong sao kiếm đc ngày công thời covis là ngon lắm rồi

B jup mình về bo voi
Cách của mình là .tối bạn giành tg vào dđ xem ai có cầu hay bạn ghi chép lại và téc thử xem tuần nổ 4 đến 5 hôm là ok . Chọn khoảnh 6 đến 7 cầu . Và mình sẽ theo dõi những cầu đó để mình dình mình chơi . Vd phương pháp 1, cầu thứ 5 .chơi đến t5 tuần sau .64 số tuần về 5 hôm ,nếu thấy t6 ,t7 chưa ra thì cn 99% sẽ ra . Pp 2 cầu khung 3 ngày mà thấy ngày 1,2 chưa ra thì ngày 3 mình vào .cũng 99% ,1% là cầu gẫy . Pp3 thấy 4,5 cầu đều chưa ra mình sẽ dựa vào 4,5 cầu đó lọc cho ít số đi . Nói chung là cũng phải đầu tư thời gian đó bạn . Tuy là đi láy cầu của người khác nhưng về có được số chơi cũng hoa hét cả mát đó bạn . Và một điểm cũng cực kì quan trọng nữa là vốn và cách vào t đúng theo tỉ lệ vốn mà mình có . Đừng đánh to quá so với vốn mình có đề phòng cầu gay nữa nhé . Một lời k thể nói hết đươc .bạn hãy chăm cgir học hỏi theo cách của tôi bạn sẽ dần dần trả được hết nợ ,con cái nó có tội gì đâu mình chết con mình sẽ ra sao sẽ khổ lắm đó . 100 tr đó coi như là t học phí thôi .có mất thế sau này khi đánh mình mới tiết chế được bản thân và thật là khẩn cấp là bạn nên dừng ngay lôtbet lại .chỉ chơi sxmb thôi . Đã biết bao người thua vì bet chưa .trả được nợ cũng cần có th gian bạn nhé . Nghỉ vài hôm bạn càng nóng vội càng nợ thêm đó .chúc bạn thành công .

Mjh tìm hiểu zui.jo mịh chỉ chơi 1doi và bán sanh.b thấy đi ko.mjh vừa làm vừa chơi non nog ko kiem chế
Đúc kết thế này nhé:
- chơi 1 trò thôi vd: T5banh
( nghiên cứu nó thật kĩ, thuộc lòng các kỳ quay vd: khi 3tay số rời ra thì đánh gì, kỳ trc ra 2 đôi kỳ sau đánh gì.... test cầu trc 15-20ky cả 2 sảnh A,B rồi hãy chiến)
- trong lúc chơi tập trung cao độ,ko đc phân tâm, ko bị ai quấy nhiễu
'- đặt ra chỉ tiêu húp đủ là nghỉ
- chơi theo khung giờ(cái này q.trọng nhé)
Lời cuối: A,e cứ đi làm bình thường,ko việc gì phải bi quan... chết ở đâu thì đứng lên ở đó,cứ vui vẻ sống cho tốt-ông trời khắc an bài
Screenshot_20200420-222318_Samsung Internet.jpg

Cách của mình là .tối bạn giành tg vào dđ xem ai có cầu hay bạn ghi chép lại và téc thử xem tuần nổ 4 đến 5 hôm là ok . Chọn khoảnh 6 đến 7 cầu . Và mình sẽ theo dõi những cầu đó để mình dình mình chơi . Vd phương pháp 1, cầu thứ 5 .chơi đến t5 tuần sau .64 số tuần về 5 hôm ,nếu thấy t6 ,t7 chưa ra thì cn 99% sẽ ra . Pp 2 cầu khung 3 ngày mà thấy ngày 1,2 chưa ra thì ngày 3 mình vào .cũng 99% ,1% là cầu gẫy . Pp3 thấy 4,5 cầu đều chưa ra mình sẽ dựa vào 4,5 cầu đó lọc cho ít số đi . Nói chung là cũng phải đầu tư thời gian đó bạn . Tuy là đi láy cầu của người khác nhưng về có được số chơi cũng hoa hét cả mát đó bạn . Và một điểm cũng cực kì quan trọng nữa là vốn và cách vào t đúng theo tỉ lệ vốn mà mình có . Đừng đánh to quá so với vốn mình có đề phòng cầu gay nữa nhé . Một lời k thể nói hết đươc .bạn hãy chăm cgir học hỏi theo cách của tôi bạn sẽ dần dần trả được hết nợ ,con cái nó có tội gì đâu mình chết con mình sẽ ra sao sẽ khổ lắm đó . 100 tr đó coi như là t học phí thôi .có mất thế sau này khi đánh mình mới tiết chế được bản thân và thật là khẩn cấp là bạn nên dừng ngay lôtbet lại .chỉ chơi sxmb thôi . Đã biết bao người thua vì bet chưa .trả được nợ cũng cần có th gian bạn nhé . Nghỉ vài hôm bạn càng nóng vội càng nợ thêm đó .chúc bạn thành công .
Bước đầu bạn cứ làm theo tôi đi . Ghi chép được nhiều cầu về tổng hợp dần dần bạn sẽ nghiệm ra được nhiều pp nhé . Chắt lọc bớt số đi rồi ghép 3d ,4d nữa .khi đã có pp chơi ổn định rồi thì 100 tr có là gì đâu bạn .2 tháng là sạch luôn mà . Đừng quá lo lắng .