SỰ KIỆN - CAO THỦ SỐ HỌC LẦN THỨ 34 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN CAO THỦ SỐ HỌC LẦN THỨ 34

Chúc ae đi thi may mắn, chứ mình đi thi là cho vui thôi. Chứ nói thật lô đề khó nói ai cao thủ hơn ai, có chăng là hơn nhau điểm dừng mà thôi.
Ae cứ vui chơi hoan hỉ, coi như 1 cuộc tỉ thí vui vẻ.

CÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA SỰ KIỆN : Anh/chị gửi tin nhắn tới facebook của ADMIN Sự Kiện nhé
Ví dụ:
Cho mình đăng ký tham gia sự kiện song thủ lô - tứ thủ đề
( Rồi làm theo hướng dẫn của Admin để đăng ký thành công và nâng lên VIP MEMBER ạ)
Facebook Admin:

Ý kiến chút, nhé ra các cao thủ phải chấp ae thấp thủ ngôi sao hy vọng chớ nhỉ hjhj
Anh ơi các c.t có đc vị trí như ngày hôm nay , họ đã phải vượt qua bao vòng thi của ban tổ chức đề ra ,họ cg phải thi tranh đấu như các thí sinh mới vượt qua bao vòng thử thách để đc vinh danh là c.t , ( cuộc tranh tài này bằng trí tuệ thực sự chứ ko phải sài tiền đút lót như các con ông cháu cha ngoài đời đâu anh , ) em chúc anh có một buổi tối cuối tuần vui vẻ bên ng thân của mk . ..

Chúc ae đi thi may mắn, chứ mình đi thi là cho vui thôi. Chứ nói thật lô đề khó nói ai cao thủ hơn ai, có chăng là hơn nhau điểm dừng mà thôi.
Ae cứ vui chơi hoan hỉ, coi như 1 cuộc tỉ thí vui vẻ.
Ai tháng nào cũng kiếm đều và nuôi được sở thích ham số học trên 20 năm (không giàu được nhé ae) thì có thể là cao thủ rồi!!!

Ai tháng nào cũng kiếm đều và nuôi được sở thích ham số học trên 20 năm (không giàu được nhé ae) thì có thể là cao thủ rồi!!!
Tôi cũng chốt số trên Top2 mới thấy áp lực trách nhiệm!!! Lúc nào cũng phải lo thu xếp thời gian soi cầu, lên số kịp thời gian. Hôm nào lên muộn đã có người comment trách sao lên muộn thế!!! Đó là chốt ra đều, chứ toang 2 hôm liền thì nhận đầy gạch đá!!!

tạch phát loại ngay nên cần cả may mắn nữa đấy nhé

Tôi cũng chốt số trên Top2 mới thấy áp lực trách nhiệm!!! Lúc nào cũng phải lo thu xếp thời gian soi cầu, lên số kịp thời gian. Hôm nào lên muộn đã có người comment trách sao lên muộn thế!!! Đó là chốt ra đều, chứ toang 2 hôm liền thì nhận đầy gạch đá!!!
nghĩ thôi đã thấy khó rồi

Đăng ký dự thi:
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Messenger ADMIN sự kiện: https://www.messenger.com/t/Adgmsh.me/
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Facebook ADMIN sự kiện: https://www.facebook.com/Adgmsh.me/