Về bờ - Cao thủ TONY666 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cao thủ TONY666

• Thread starter fuji37
  • Ngày gửi
Dàn CT tonny666 ae đều tay 64s cả tháng nêu tháng bình Quân anh ấy gẫy nhieu lần cả nhà ơi ! Mình hoi đe minh cân vốn mình chơi

2 chạm 36s ko đc đâu ae à ! Cứ 64s 4 chạm của CT đêu tay ma theo ko bỏ hôm nào hết

Ct Tony 2 tháng gần đây bắt lô ko ổn, hồi mới nên bát chốt bắt về đều

Cứ đề mà chén anh em ơi.Em cảm ơn anh tonny nhiều ạ

Mình cũng theo cao thủ tony. Nhưng mình thấy là k nên viết bài như này. Nếu cảm ơn có thể ib riêng cho cao thủ. Viết bài rùm beng thế này đồng nó để ý sẽ dễ gẫy. Ví dụ như ct Phan Bảo nổi tiếng quá tháng trước gẫy mấy ngày liền.
Đó là kiến riêng của mình thôi. Ae nào k cùng quan điểm xin đừng gạch đá.

Thôi tôt nhât ace đung tung hô nua Choi theo ai thi cu âm thâm ma choi Ace co nho bai hoc thang 3 duong lich cua chu tich phan bao chua Nhiêu nguoi tung hô phan bao nhiêu qua truot tât ca 11 lân Trong đo 4 ngay truot la mung 8 10 15 20 Va truot liên tiêp 24 25 26 27 28 29 30 Tông la 11 ngay truot Ai ma thang 3 đo ma đanh gâp chao thi chi co ma tan xac phao Con đanh đêu tay cung sâp mat ngao đa luôn Noi tom lai ko tung hô cu âm thâm ma theo ai thi theo Cam thây nê phuc thân tuong cua minh thi bâm 1 nut like thê la ok

Thôi bỏ mịa rồi. Các cụ lại tung hô lên đây. ????. Âm thầm mà ăn cho người khác còn ăn với chứ

ae Đinh chơi bền an toàn cao thi nên chỉ chơi dàn đê 64s thôi ,lô thì chị chơi văn nghệ nhỏ nhỏ thôi ! Đó là CS của CT đó ! Cá nhân mình thi chỉ sút 64s MB ! Chúc ace về bờ hết

Mình cũng theo cao thủ tony. Nhưng mình thấy là k nên viết bài như này. Nếu cảm ơn có thể ib riêng cho cao thủ. Viết bài rùm beng thế này đồng nó để ý sẽ dễ gẫy. Ví dụ như ct Phan Bảo nổi tiếng quá tháng trước gẫy mấy ngày liền.
Đó là kiến riêng của mình thôi. Ae nào k cùng quan điểm xin đừng gạch đá.
Tung hô quá là vô tình tạo áp lực lên dàn cho các CT đó ! Cứ thả Tim là OK rồi ???