Cầu MB - cầu ăn tết chay dài miên man, | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu ăn tết chay dài miên man,

• Thread starter tutu1982
  • Ngày gửi
Người ae cho mình hỏi , ghép trong là ntn bạn nói rõ dùm đc không , mình chưa biết, cám ơn bạn

anh em lấy giai7 ghép trong nhé-kép moi ra anh em có thể loại kép đẻ giảm con số
Qua tui húp dàn 25s ở cầu này đó tiêc là bắt nhầm TTĐ. hôm nay 36s hơi nhiều số. Kép chưa biết trừng với đồng đâu thêm 6 số nữa cho trắc

Theo mình nghĩ hôm nay ae có thể tham khảo nhẹ tay vì dạng cầu nó không được lâu đâu mà nếu chạy tiếp thì chỉ có chạm 1,7 ở cầu này còn loại hết cho ít số TTĐ: 17,71,67,76 đây là Ý kiến của cá nhân

Theo mình nghĩ hôm nay ae có thể tham khảo nhẹ tay vì dạng cầu nó không được lâu đâu mà nếu chạy tiếp thì chỉ có chạm 1,7 ở cầu này còn loại hết cho ít số TTĐ: 17,71,67,76 đây là Ý kiến của cá nhân
676 đẹp

E hình như khá hợp với a, ăn mấy phát đề rồi.nay lại húp 71

Ghép trong là tn
ae chơi mà ko biết ghép trong là thế nào ghép ngoài la thế nào thi lam sao nhìn đc cầu mà chơi
toi giai thích nhé, ae nhin hình, vd hôm qua g 7 về cac con số 93716419 ta bỏ số trung đi lây cac con còn lại đê ghép, vào tao dan số dán no vao đầu, và dan tiep vao đuôi xe ra dàn sô cho anh em choi

Đính kèm

húp to rồi hả...nay lọt nhẹ co 20k..