Cầu MB - cầu ăn tết chay dài miên man, | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu ăn tết chay dài miên man,

• Thread starter tutu1982
  • Ngày gửi
hihihj...xã hôi ma co nguoi này nguoi nọ
Những loại người không chịu động não mà cứ muốn người khác đưa số đến tận mồm thì chỉ có từ chết đến chết phải không ông ,lên số không có cầu thì nói số linh tinh, cho số cho cả cả cầu rồi mà có chịu động não đâu

Mình đang theo 1 cầu đề chạy dài 4-5 tay, ăn bạch thủ 3 tay,còn lại toàn về bộ 8s.
Nếu cầu vẩn chạy tiếp ngày mai ae ...
đánh bạch thủ 7️⃣2️⃣

TTĐ: 22,77,27,72
Hẹn ae chiều mai mình rảnh lên cầu cho ae tham khảo nhé.
Thứ 2 cầu này còn ko bạn

Những loại người không chịu động não mà cứ muốn người khác đưa số đến tận mồm thì chỉ có từ chết đến chết phải không ông ,lên số không có cầu thì nói số linh tinh, cho số cho cả cả cầu rồi mà có chịu động não đâu
a này cs số rất hay ngày mai có cầu nào hay chưa a

hihihj...xã hôi ma co nguoi này nguoi nọ
Nay tiếc quá a ạ nhớ cầu của a chạm 2,7 này khung cuối rồi ghép với cầu 1 bạn cs g1 ngày thứ 7 lấy con hàng chục là con 1 vậy mà ko đánh đc đau thật a ah

Bạn bỏ qua bọn đấy đi, đã lên cầu lên số rõ ràng cho xem rồi, ko được lời cám ơn chân tình lại còn nói này nọ. Hung1979 này lên số lên cầu lần nào ăn lần đó. Mình thì mới biết đến bạn nhưng mình rất có niềm tin nơi bạn, cám ơn bạn nhiều lắm

Nghỉ tết được chưa ae
Nếu hung cho cầu đẹp vẫn vào tiếp, còn 4 ngày nữa kiếm thêm chút ít bù trả nợ cho nhẹ đầu ăn tết ngon bạn à, mình cần gỡ 600 củ nữa. Đợt chưa vào diễn đàn mình thua tha nhiều lắm, từ ngày vào được diễn đàn mới bớt được chút ít đó bạn à

Nếu hung cho cầu đẹp vẫn vào tiếp, còn 4 ngày nữa kiếm thêm chút ít bù trả nợ cho nhẹ đầu ăn tết ngon bạn à, mình cần gỡ 600 củ nữa. Đợt chưa vào diễn đàn mình thua tha nhiều lắm, từ ngày vào được diễn đàn mới bớt được chút ít đó bạn à
Ae còn nhớ cầu khung 3 ngày thứ 2-3-4 không, chơi cầu đó đi.
Mai có kết quả mình sẽ chia sẻ cầu 6-8s chơi từ thứ 3-CN

Mình có chụp lại hết mấy cầu của bạn mà nãy giờ tìm ko có thấy, bạn nói lại qua cho mình với, mình vào cả lịch sử của bạn tìm mà nhiều quá trôi hết hay sao ý, làm phiền bạn chút nhé, lần này mình sẽ lưu cẩn thận hơn. Cám ơn bạn

À mình tìm thấy cầu chơi T2,3,4 của bạn rồi, dựa vào G7 ngày CN G7.1 lấy số hàng chục và bóng dương của nó làm 2 chạm chơi khung 3N đúng ko người ae, nếu bạn vẫn ok cầu đó thì mình mai vào nuôi nhẹ nhàng

Mình có chụp lại hết mấy cầu của bạn mà nãy giờ tìm ko có thấy, bạn nói lại qua cho mình với, mình vào cả lịch sử của bạn tìm mà nhiều quá trôi hết hay sao ý, làm phiền bạn chút nhé, lần này mình sẽ lưu cẩn thận hơn. Cám ơn bạn
Lấy tổng và hai số đề của thứ 2 tuần trước làm 3 tổng để chơi cho thứ 2-3-4-5 tuần này bạn nhé Thứ 2 tuần trước giải đb có dang 412(44)=> tổng 4,8,9 chơi tuần này bạn nhé vì trùng số 4 nên lấy thêm bóng 9 nhé

À mình tìm thấy cầu chơi T2,3,4 của bạn rồi, dựa vào G7 ngày CN G7.1 lấy số hàng chục và bóng dương của nó làm 2 chạm chơi khung 3N đúng ko người ae, nếu bạn vẫn ok cầu đó thì mình mai vào nuôi nhẹ nhàng
Cầu đó cũng được nhưng mình thích cầu 3 tổng này hơn nhé

Các cầu mình chia sẻ vẫn ăn đều ae kết cầu nào chơi cầu đó nhé. Chúc ae may mắn nhé. Nay mình nghỉ tết rồi ra năm chiến tiếp

Mình đang theo 1 cầu đề chạy dài 4-5 tay, ăn bạch thủ 3 tay,còn lại toàn về bộ 8s.
Nếu cầu vẩn chạy tiếp ngày mai ae ...
đánh bạch thủ 7️⃣2️⃣

TTĐ: 22,77,27,72
Hẹn ae chiều mai mình rảnh lên cầu cho ae tham khảo nhé.

Cám ơn người ae, bạn nghỉ tết mà vẫn tâm huyết chia sẻ cầu kèo cho anh em, bạn tốt bụng quá. Chúc cho người anh em cùng gia đình và người thân đón tết thật ấm no, gia đình hạnh phúc mọi việc như ý cát tường nhá!

nói có sách mách có trứng, dua vao đâu bạn bảo vậy, chang ai tin bạn đâu, nên phai chia sẻ cầu hợp lý thi anh chơi,chứ ko nghe ai noi dc đâu bạn, phân nay la phân chia se cầu nhé
B chắc mới vào phải ko? Nên tôi ko chấp lời nói của b. Nếu mới vào thì chịu khó tham khảo Ae cũng như các ADM của diễn đàn đi. Ko thì b vào đây cũng như ko

B chắc mới vào phải ko? Nên tôi ko chấp lời nói của b. Nếu mới vào thì chịu khó tham khảo Ae cũng như các ADM của diễn đàn đi. Ko thì b vào đây cũng như ko
ko biết ai mới, tôi lên hạ sĩ còn bạn chỉ là binh nhì thôi, đọc kỹ nói ai nhu thế nào chưa mà ko chấp nhân, nhân hay ko toi cung ko qt đâu, đây nói cái đúng chữ ko nói sai, phần này là để chia sẻ cầu kèo chứ ko phai chốt số, tôi ko nói thi adm biết cung nói hay ban nick thoii, hãy đọc kỹ trc khi nói người khác đi nhé

Vào lại em nhé cầu chạm 2,7 ngày cuối kết tổng 3,8,9

12,21,76,67,62,26,17,71,72,27,36,63,22,77
Mai đầu tuần anh kết ntn anh ơi? Chia sẻ cho anh em vào bờ với đi...đói rét quá mà còn mấy ngày nữa là Tết rồi... Cảm ơn anh nhiều