Cầu MB - CẦU BẮT 3,4C QUANH NĂM. | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU BẮT 3,4C QUANH NĂM.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỂ HÀNG NGÀY MỌI NGƯỜI KHỎI PHẢI HÓNG DÀN 3,4C. HNAY MÌNH XIN CHIA SẺ CẦU BẮT 3-4C ĐÁNH QUANH NĂM ĐỂ GHÉP VỚI DÀN ĐỀ. VỀ XÁC XUẤT CÁC BẠN CÓ THỂ TEST. CÁC BẠN LẤY 3 SỐ Ở GẢI 6.3 HÀNG NGÀY VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ TA ĐƯỢC 6 CON SỐ LÀM CÀNG 3,4 CHO NGÀY HSAU. NẾU A THÍCH ĐÁNH KHUNG THÌ K3N RẤT ÍT KHI XỊT CÀNG.
OK ae xuog xac tat tat danh chet luon ok

Bác ơi cho em hỏi. Vẫn cầu bác chi sẻ đó. Em muốn làm rõ hơn một chút thôi như trong 2 trường hợp dưới đây ạ. Cảm ơn Bác

Cho mình hỏi chút bạn ơi. Ngày 06.11 Giải G6.3 là 805 thì tính như thế nào bạn lấy bóng âm của 0 để có 6 số là 380527 có phải như vậy không ạ

Và ngày 30.10 Giải G6.3 là 503 thì sẽ làm như thế nào. Bạn chỉ giúp với. Cảm ơn bác
Ngày 6/11 giải G6.3 là 805 thì bác tính như thế này nhé.
3 là bóng dương của 8 nên ta dc 2 số 3 và 8.
0 va 5 là bóng dương của nhau nên ta lấy bóng âm của 0 là 7 ta đươc 3 số 0,5 và 7.
số cuối ta lấy bóng dương của 7 là 2 => ta được 6 số 3,8,0,5,2,7.

Hôm nay có dạng 398 vậy ta dc 389456 hay thế nào bạn ơii

TRƯỚC KHI MÌNH THỐNG KÊ ĐẦY ĐỦ VÀ LÊN CHO ACE CÀNG 3. THÌ MÌNH CÓ PHƯƠNG PHÁP CHƠI NHƯ SAU. ACE THAM KHẢO THÍCH THÌ NHÍCH NHA. CẦU MỌI NG CÓ THỂ TEST THOẢI MÁI. DỰA VÀO CÁCH BẮT CÀNG 4 MÌNH CHIA SẺ Ở TRÊN. AE LẤY 6 CÀNG ĐÓ LÀM 6 ĐÍT ĐÁNH ĐỀ ĐẦU NGHĨA LÀ ĐÁNH DANG 60s ĐỀ ĐẦU. ĂN ĐỀU NHƯ THẾ NÀO THÌ ACE NHÌN LẠI LÀ BIẾT. ĐẶC BIỆT LÀ K3N THÌ KHỎI PHẢI NGHĨ. PP2 LÀ CHỌN LẤY MỘT DÀN ĐỀ ĐUÔI TẦM 50-64s VỀ ỔN ĐỊNH. GHÉP 10 CÀNG 3 VÀ 6 CÀNG 4 Ở TRÊN RA DÀN 3600s 4C. VÍ DỤ ĐÁNH 1K 1CON. VỀ ĐÃ CÓ LÃI HƠN 5tr RỒI. CHÚC ACE NGON MIỆNG.

Cảm ơn Bác
Ngày 6/11 giải G6.3 là 805 thì bác tính như thế này nhé.
3 là bóng dương của 8 nên ta dc 2 số 3 và 8.
0 va 5 là bóng dương của nhau nên ta lấy bóng âm của 0 là 7 ta đươc 3 số 0,5 và 7.
số cuối ta lấy bóng dương của 7 là 2 => ta được 6 số 3,8,0,5,2,7.

ĐỂ HÀNG NGÀY MỌI NGƯỜI KHỎI PHẢI HÓNG DÀN 3,4C. HNAY MÌNH XIN CHIA SẺ CẦU BẮT 3-4C ĐÁNH QUANH NĂM ĐỂ GHÉP VỚI DÀN ĐỀ. VỀ XÁC XUẤT CÁC BẠN CÓ THỂ TEST. CÁC BẠN LẤY 3 SỐ Ở GẢI 6.3 HÀNG NGÀY VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ TA ĐƯỢC 6 CON SỐ LÀM CÀNG 3,4 CHO NGÀY HSAU. NẾU A THÍCH ĐÁNH KHUNG THÌ K3N RẤT ÍT KHI XỊT CÀNG.
hóng

chấm , hóng dàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.