Cầu MB - Cầu bộ đề + chạm cứng xsmb cho ngày 21/9 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu t nay đánh thì mai chạm 1627.nhưng lại lệch cầu giải 3.4 và 4.3. Kiểu này 1 kép 2 là gẫy.có khi mai kép khả năng cao

Chạm theo cầu b thì mai bt chạm 8 luôn.nhưng nếu chạm 8 thì có khi đề chỉ trong bộ 33.34.trả nhẽ bệt tổng 2-7..mà tổng 27 thì chỉ trong tứ thủ 484.898.còn bộ 33 thì chỉ có 838.

Cầu t nay đánh thì mai chạm 1627.nhưng lại lệch cầu giải 3.4 và 4.3. Kiểu này 1 kép 2 là gẫy.có khi mai kép khả năng cao
Nó báo kép đc 3 ngày rồi bạn. Theo kinh nghiệm bắt kép của mình thì kép Ko quá 1 tuần nữa sẽ nổ. Bác nhớ là hai đầu kép đó. 100% kép nổ khung 7N

Chạm theo cầu b thì mai bt chạm 8 luôn.nhưng nếu chạm 8 thì có khi đề chỉ trong bộ 33.34.trả nhẽ bệt tổng 2-7..mà tổng 27 thì chỉ trong tứ thủ 484.898.còn bộ 33 thì chỉ có 838.
Thức ra e chưa xem nhưng mai e vẫn kết bộ 32 mà đề có khi nổ 373. Nay và mai xem lại

Bác để ý giải 7.1 đang ăn chạm. Và tất cả con lô giải 7 cũng đang chạy chạm nhé

Tuần này thì kép k chạy dk rồi.chủ yếu bắt kép bằng hay lệch thôi.chứ trong tuần chắc chắn nổ kép

Cao thủ top 2 @minhman17 có chia sẻ cầu đầu 3,8 và bộ 23,22,33 có khi 2 cầu là 1, mai nổ luôn cho ace rực rỡ tiếp
Chắc khác cầu đó bạn. Bạn tham khảo và lọc btđ nhé. Mai e thóc bộ 32 và bộ 33 vì đề báo kép rồi. Giờ nuôi hai đầu kép ko bao giờ thua

Tuần này thì kép k chạy dk rồi.chủ yếu bắt kép bằng hay lệch thôi.chứ trong tuần chắc chắn nổ kép
Bác phải đánh hai đầu kép. Bạn e sập vì kép bằng đó. Báo kép rồi mà nó cứ nuôi kép bằng nên sập. Nó lại ra kép lệch. Phải chơi hai đầu kép

Bác phải đánh hai đầu kép. Bạn e sập vì kép bằng đó. Báo kép rồi mà nó cứ nuôi kép bằng nên sập. Nó lại ra kép lệch. Phải chơi hai đầu kép
Chuẩn rồi đã vào kép là phải vào cả.còn tuần này kép thì tự tin ăn

Chuẩn rồi đã vào kép là phải vào cả.còn tuần này kép thì tự tin ăn
Mai tỷ lệ ra bộ 32 và 33 khá cao đó bác. Cầu nay e nghĩ vẫn chạy vì e vào xem kết quả khi đề ra 57 hôm sau ra đầu đít nào nhiều thì e thấy đầu23 và đít 23 là tốp đầu. Nên mai e kết bộ 32 và 33 tôi đó.

T có cầu tổng 1-6 đánh 3 ngày thứ 2–3-4..mai bộ 33 thì chỉ có 383 thôi.tổng 6 loại gẫy thì chịu.

Đêm nay nc thêm.nay t hơi tiếc đánh bt 75 nhiều tiền 57 thì hơi ít

Chúc tất cả ae may mắn.cầu kèo gẫy là bt.nhưng còn chạy là ta còn đánh b nhỉ

mai liệu có ra lại con 5 ở gdb ko nhỉ, cá nhân mình thích bộ 53 và 43