Cầu MB - CẦU BÓNG ÂM THẮNG TUYỆT ĐỐI. CỰC PHẨM CẦU LÔ | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Không biết ae còn nhớ cầu mà húp không. Bất chấp lô gan các kiểu vẫn cứ nổ. Haizzzz... t dính xóc đĩa nặng quá giờ bỏ hẳn mới quay lại nhắc ae cầu kèo. Ae cứ vào tiền đều tay. K3N + cặp tỷ lệ tần suất đều tôi tự tin nói rằng húp không xảy. Hihi
lâu lắm ko thấy lên,giờ comment mới thấy để tìm lại,lặn sâu quá bác

Báo:
• 696 (kết 69) đang khung ngày thứ 1.
•010 (kết01) khung ngày thứ 1.
•191(kết 91) đang khung ngày thứ 2.
Note: Sau 5h30. Tham khảo thêm các bài chốt của các Cao Thủ đứng Top để thêm % chiến thắng nếu có trùng số. Hihi + nhớ nhìn tần suất nhịp lô
Nổ69n1
•còn 191 mai là khung ngày 3
010 sang khung ngày 2

191. Tần suất cứ 3 ngày nổ 1 lần. Ae tự tin nhé. Nhịp nổ rất đẹp + cầu của mình. Chúc ae rr

191. Tần suất cứ 3 ngày nổ 1 lần. Ae tự tin nhé. Nhịp nổ rất đẹp + cầu của mình. Chúc ae rr
Quan trọng là kết hợp nhịp để chọn cặp đánh nên khi bác bỏ là em cũng ko theo đường này nữa vì ko biết nhịp cặp nào đẹp để vào,giờ bác quay lại em lại theo lại bác

Quan trọng là kết hợp nhịp để chọn cặp đánh nên khi bác bỏ là em cũng ko theo đường này nữa vì ko biết nhịp cặp nào đẹp để vào,giờ bác quay lại em lại theo lại bác
Mình chết khoản xóc đĩa trên ku bạn ah. Giờ mới bỏ được xóc. Nên quay lại chơi với ae. Kk

Haizz mấy nay theo bác ng qa đường vs bác cao cường toang liên tục. Đen quá hiccc