Cầu MB - CẦU BTĐ CHO AE 16/2/2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ CHO AE 16/2/2020

Chơi nhiều quá ah b
20321

ông này rất nhiệt tình vẽ vời nhưng thật sự thấy k hiệu quả, vẽ quá lằng nhằng, quá nhiều chạm, quá nhiều tổng, trông phát mệt... để ý ông mấy ngày nay nhưng may mà k theo

Ba me nua tu tin ma, da xa bo rui con gap kieu nay nua
Bạn xa bờ thì chơi pp nuôi 2 chạm gối nhau của mình cs lâu rồi đó..tại đầu trang của topic này..hôm nay nổ cả 2 dàn..dàn 01 [ chạm 1,6 ] dàn 02 [ chạm 2,7 ] chúc bạn may mắn

Di dao chua, nao la cau voi chang keo, co cay cau diem vuong dang doi do ok
Dúng là phải chuyển sang chơi theo pp nuôi gối nhau 2 chạm thôi ng ae..mình chia sẻ tại đầu topic này đó..bạn đọc xem..hôm qua nổ full 2 dàng...hnay cũng nổ 2 dàng chạm 16 - 2,7 đó..bạn dành thời gian đọc đi xem mình cs có chuẩn ko. cả cầu lô câm đầu.454 + 494 nổ hnay thế nào..

lại gặp đúng e thì thôi chỉ 3d 196s hàng ngày
bạn chơi theo pp mình chia sẻ tại đầu trang của topic này đi..hnay lại nổ đều 2 dàn chạm . dàn 01 [ chạm 1,6 ] dàn 02 chạm 2,7] ..ko tin thì test nhé..còn 2 dàn cho bạn hup đó. dàn 01 [ chạm 3,8 ] dàn 02 chạm 4,9 ] chúc bạn may mắn nhé

ông này rất nhiệt tình vẽ vời nhưng thật sự thấy k hiệu quả, vẽ quá lằng nhằng, quá nhiều chạm, quá nhiều tổng, trông phát mệt... để ý ông mấy ngày nay nhưng may mà k theo
ko theo cầu kèo thì chơi theo pp 2 chạm đó ng ae..đọc đầu trang topic này đi. hôm qua nổ 2 dàn..hôm nay cũng nổ full 2 dàn . dàn 01 [ chạm 1,6 ] dàn 02 cahmj 2,7 ] bạn test theo pp của mình có đúng ko..còn nữa..mình cs lô đầu câm 454.494..hnay có nổ full ko. nghe có vẻ bạn hơi nhạt