Cầu MB - CẦU BTĐ CHO AE 16/2/2020 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ CHO AE 16/2/2020

Di dao chua, nao la cau voi chang keo, co cay cau diem vuong dang doi do ok
Ông theo đc mấy lần cầu kèo của bác ấy rồi mà nói v. Cái loại mà cứ đòi ăn sổi thấy là nhảy vào ko nghĩ thì thua đúng cmnr

Toang rồi..xloi ae nhé. chỉ húp đc 2 dàn đề chạm 2,7 và 1,6 thôi. lô câm đầu 494 .454 cũng nổ rr ..mình cs nhưng ko còn tk chơi..buồn
Nay hong og qua ma de ae doi lau roi vao dan cug ko dc, ko nc dc hay thua ma de ae tin tuong doi nv cug ko len, gop y tran thanh co gi mong ad thong cam

Toang rồi..xloi ae nhé. chỉ húp đc 2 dàn đề chạm 2,7 và 1,6 thôi. lô câm đầu 494 .454 cũng nổ rr ..mình cs nhưng ko còn tk chơi..buồn
lsau cầu cứ đăng đầu bài viết cho ae nào muốn đọc thì đọc còn lên số chỉ cần dàn copy thôi ng ae. lúc sat h rồi ko ai đủ tỉnh táo để nghiên cứu cầu b vễ nữa đâu

Nếu bạn chơi theo pp 2 chạm và lô đầu câm đã cs của mình thì rr hnay..cầu đề thì . TOANG RỒI ÔNG GIÁO Ạ...Mình hnay cũng tèo..chia buồn cùng ng ae
20349

Nay hong og qua ma de ae doi lau roi vao dan cug ko dc, ko nc dc hay thua ma de ae tin tuong doi nv cug ko len, gop y tran thanh co gi mong ad thong cam
xloi bạn..mình post bài lúc 6h kém 10..mạng ko cách nào tải đc..giờ đó mình có đăng với ae là tại mạng..chỉ vội đưa đc dàn tk thôi..Cảm ơn ae đã tin tưởng vào mình..có lời khuyên chân tình với ae..cầu kèo thì có lúc phải gãy..nhưng chơi có pp thì ko thể gãy đc..mình cs pp nuôi gối 2 chạm ..vẫn nổ đều..hnay lại nổ 2 dàn đó bạn.. dàn 2 chạm 01 là [ chạm 1,6 ] dàn 2 chạm 02 là [ 2 ,7]..vậy chỉ còn 2 dàn để nuôi là dàn 2 chạm [ 3,8 ] và [ 4,9 ] . Theo như 2 chạm mới báo hnay thì thêm dàn 2 chạm là [ 2,7] ae test cái pp mà mình cs tại đầu trang của topic này sẽ hiểu mình cs có ok cho ae hay ko. Còn nữa..dạng bạc nhớ về lô đầu câ
20352
m hnay nổ rr đó bạn..494 lên 3 nháy cho ae ..Chúc ae một năm rực rỡ với pp mình đặt tâm huyết cs cùng ae tại đây.

xloi bạn..mình post bài lúc 6h kém 10..mạng ko cách nào tải đc..giờ đó mình có đăng với ae là tại mạng..chỉ vội đưa đc dàn tk thôi..Cảm ơn ae đã tin tưởng vào mình..có lời khuyên chân tình với ae..cầu kèo thì có lúc phải gãy..nhưng chơi có pp thì ko thể gãy đc..mình cs pp nuôi gối 2 chạm ..vẫn nổ đều..hnay lại nổ 2 dàn đó bạn.. dàn 2 chạm 01 là [ chạm 1,6 ] dàn 2 chạm 02 là [ 2 ,7]..vậy chỉ còn 2 dàn để nuôi là dàn 2 chạm [ 3,8 ] và [ 4,9 ] . Theo như 2 chạm mới báo hnay thì thêm dàn 2 chạm là [ 2,7] ae test cái pp mà mình cs tại đầu trang của topic này sẽ hiểu mình cs có ok cho ae hay ko. Còn nữa..dạng bạc nhớ về lô đầu câView attachment 20352m hnay nổ rr đó bạn..494 lên 3 nháy cho ae ..Chúc ae một năm rực rỡ với pp mình đặt tâm huyết cs cùng ae tại đây.
Bạn nhiệt tình chia sẻ là vô cùng trân quy r

lsau cầu cứ đăng đầu bài viết cho ae nào muốn đọc thì đọc còn lên số chỉ cần dàn copy thôi ng ae. lúc sat h rồi ko ai đủ tỉnh táo để nghiên cứu cầu b vễ nữa đâu
ok bạn..Đầu topic này mình có đăng và giải thích tỉ mỉ pp chơi 2 chạm..ae hup đều mà..sao hôm nay ko theo pp đó..hnay lại theo nhiều cầu kèo của mình soi, mình kết ..chơi và cs chứ ko cs ẩu đâu mà thấy ae lên tiếng hơi quá.Cầu kèo thì phải có lúc gãy lúc ăn
20356
...mình cũng rất buồn vì vấn đề này. Dù sao cũng rất cảm ơn lời cs và góp ý của bạn..chúc bạn luôn may mắn

ok bạn..Đầu topic này mình có đăng và giải thích tỉ mỉ pp chơi 2 chạm..ae hup đều mà..sao hôm nay ko theo pp đó..hnay lại theo nhiều cầu kèo của mình soi, mình kết ..chơi và cs chứ ko cs ẩu đâu mà thấy ae lên tiếng hơi quá.Cầu kèo thì phải có lúc gãy lúc ănView attachment 20356...mình cũng rất buồn vì vấn đề này. Dù sao cũng rất cảm ơn lời cs và góp ý của bạn..chúc bạn luôn may mắn
Ok bạn cầu gãy là ch thường cầu mà ko gãy thì cả làng nahry lên đi thì chủ lô vỡ nợ à

Chơi thế tôi không ủng hộ đâu đó, dù thằng đồng nó cho cũng đừng tất cả ??
Ng ae là cao thủ có tiếng trong dđ này..bạn test thử pp chơi nuôi gối 2 chạm được cs tại topic [ AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng năm 2020 ] xem có ổn ko..mấy hnay nổ tưng bừng các chạm đó. Mình cs lô câm đầu hnay cũng nổ 454.494 rr..Mình ko trách mấy ae nói gì tại topic này, nhưng nghĩ rằng, và thấy ae ko đọc..ko chịu học pp chơi cho riêng mình, qoen đi lấy số ..hnay cầu kèo gãy thấy ae gạch đá quá.vậy mọi hôm nổ sao ko ai cảm ơn nhỉ. Nhờ cao thủ test pp 2 chạm mình đã cs để ae hiểu..Cảm ơn ng ae
20357

xloi bạn..mình post bài lúc 6h kém 10..mạng ko cách nào tải đc..giờ đó mình có đăng với ae là tại mạng..chỉ vội đưa đc dàn tk thôi..Cảm ơn ae đã tin tưởng vào mình..có lời khuyên chân tình với ae..cầu kèo thì có lúc phải gãy..nhưng chơi có pp thì ko thể gãy đc..mình cs pp nuôi gối 2 chạm ..vẫn nổ đều..hnay lại nổ 2 dàn đó bạn.. dàn 2 chạm 01 là [ chạm 1,6 ] dàn 2 chạm 02 là [ 2 ,7]..vậy chỉ còn 2 dàn để nuôi là dàn 2 chạm [ 3,8 ] và [ 4,9 ] . Theo như 2 chạm mới báo hnay thì thêm dàn 2 chạm là [ 2,7] ae test cái pp mà mình cs tại đầu trang của topic này sẽ hiểu mình cs có ok cho ae hay ko. Còn nữa..dạng bạc nhớ về lô đầu câView attachment 20352m hnay nổ rr đó bạn..494 lên 3 nháy cho ae ..Chúc ae một năm rực rỡ với pp mình đặt tâm huyết cs cùng ae tại đây.
Ban rat nhiet tinh voi lai ae cung tin tuong ban , minh chi noi ban cs xom mot chut thui vi luc do cung sap het gio roi, ban la nguoi rat tam huyet voi ae rat cam on ban

01 , Ae lấy số hàng trăm [ số chính giữa GĐB ] lấy cả bóng dương làm 2 chạm chơi cho những hôm sau. mỗi ngày lập 1 dàn 2 chạm nuôi đuổi gối nhau. ae test thử năm nay xem đề nổ đc bao nhiêu dàn rồi..yên tâm thid hãy dự thưởng nhé. . Chúc ng ae rực rỡ

cảm ơn người anh em chia sẻ, có gạch đá mới xây được nhà..,tôi chỉ bảo anh chơi còn chừa vốn cho hôm sau chứ đừng tất tay ,có cầu cứ chia sẻ nhé người anh em,, tôi bận 2,3 hôm mới chốt 1 lần nên ít soi...chúc anh em học hỏi và tự tạo ra pp chơi hay của riêng mình