Cầu MB - CẦU CAO SU. SỐ ĐỘNG THEO NGÀY. CHƠI XUYÊN THẾ KỶ ( 3 CHẠM 4 TỔNG ) NỔ KINH ĐIỂN. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU CAO SU. SỐ ĐỘNG THEO NGÀY. CHƠI XUYÊN THẾ KỶ ( 3 CHẠM 4 TỔNG ) NỔ KINH ĐIỂN.

Cầu này lấy ý tuong của cầu 62 số đang ăn thông vãi chưởng ăn cắp còn thêm số
Cái ông nội này mới chơi thì phải mới đọc qua thì na ná giống nhau thật nhưng xem kĩ thì khác ông b nhé, ngta có tâm cs cầu cho chơi k chịu đọc còn buông lời cay đắng thế b??? Ae về đây cùng nhà rồi k giúp nhau còn nói này kia nữa

Rất hay. Tỉ lệ ăn là rất cao. Cầu kèo gì cũng có lúc gãy. Chứ ông nào mà bảo 100% nổ thì đầu óc có vấn đề rồi. Quan trọng là gãy 1 nhưng lại chạy quá là đều luôn. Thanks chủ thớt cs cầu hay. Chúc b luôn mm và tìm ra những cầu kèo đẹp và cs cho ae về bờ nhé. Goodluck
Rất cảm ơn người ae chúc mm

Sửa lần cuối:
Chào anh em, tôi xin chia sẻ cho anh em 1 cầu,
Dàn động theo ngày.(3chạm và 4 tổng), có thể ít hơn 65 số tuỳ ngày, cụ thể như sau:
Anh em lấy 2 số cuối GĐB - tức con đề và tổng của đề hôm đó làm 3 chạm . tiếp theo lấy con đề và tổng +với bóng của tổng ngày hôm đó ta được 4 tổng đánh cho ngày hôm sau.
Ví dụ:
Ngày 31/3, đề về 19 hôm sau ta có chạm 1, chạm 9,chạm 0, tổng 1, tổng 9, cặp tổng 0 và 5 (vì 19 là tổng 0). Được dàn 3 chạm 4 đánh ngày hôm sau
Trường hợp nhiều hôm có số trùng thì ta lấy bóng dương của nó để được đủ số cho ngày hôm sau là 3 chạm và 4 tổng
Ace tet kỹ trước khi vào tiền.
Chúc anh em thao khảo hiệu quả cao và đem lại lợi nhuận cho bản thân .(Lúa vế nhiều nhé mọi người)
NẾU THẤY HỢP Ý THÌ XIN CHO MỘT LIKE.
Cầu cũng ổn nhưng nhiều số quá nếu đánh full thì phải hơn 70s, ko đánh trên ku đc rồi bạn

Rất cảm ơn người ae chúc mm
Mình tạo dàn 3 chạm 4 tổng = 70 số, nếu chơi đủ, nếu bỏ cặp về ngày hôm trước thì còn 68 số, ăn rất đều. Mình vẫn chưa hiểu bạn tạo ở đâu mà đc có 65 số nhỉ, bạn kiểm tra giúp xem mình có nhầm không nhỉ, thanks!

Cầu cũng ổn nhưng nhiều số quá nếu đánh full thì phải hơn 70s, ko đánh trên ku đc rồi bạn
Người ae có thể chơi kiểu này, thì 100 sô vân vào dc ku, đây là mẹo mà tôi hay vào bạn nhé. Ae có dan trên 65 số thì ae vào 65 số roiif còn thừa lại ae lấy 10 cái càng 3 ghép nhung sô con lại thành 3 càng để choi, tỉ lệ ăn tiền giảm đi có 2 giá thoii đâu vấn đề j đúng ko

Cầu này lấy ý tuong của cầu 62 số đang ăn thông vãi chưởng ăn cắp còn thêm số
Có thể là ăn cắp cũng được nhưng nhắc lại cho a em đỡ trôi bài. Còn bạn cẩn thận ngôn từ không kích ra lại kêu ko biết tại làm sao

Bạn không biết phân biệt hay là bạn bị làm sao rồi hả. Bài viết này của bạn đưa vào đây bắt 2 chạm trong ngày
(Bài của tôi bắt 3 chạm trong ngày).
Thế còn pp bắt tổng như bạn muốn nói là không ai được phép giống pp của ai à.
(Mình xin lỗi bạn ra đường nhìn kỹ người hãy chào kẻo nhầm....)
chủ thớt chịu khó thiệt thòi câu nói của người không hiểu biết. Coi như không nghe thấy, đọc thấy nha.

BẠN NÓI MÀ KHÔNG NGHĨ CHÁN HẮN
CẦU ĐỀ DÀN SỐ ĐỘNG THEO NGÀY .
( 3 CHẠM VÀ 4 TỔNG ) NÀY MÌNH KHẲNG ĐỊNH VỚI BẠN RẰNG MÌNH LÀ NGƯỜI ĐẦU TIÊN CHIA SẺ TRONG ĐÂY.31/3/2020.
Còn bạn nói mình ăn cắp của ai đó. Thế bạn không test xem có sự khác biệt hay không à. Đúng là hồ đồ.
Mấy người ấy dùng ngôn từ ko chuẩn sớm bị kích ra thôi. Ngay cả bác lý toàn thuyên chia sẻ bạc nhớ đầu tiên giờ bị mọi người nói là của họ bác lý toàn thuyên cũng kệ coi như của họ để a e nhớ vào bờ

Người ae có thể chơi kiểu này, thì 100 sô vân vào dc ku, đây là mẹo mà tôi hay vào bạn nhé. Ae có dan trên 65 số thì ae vào 65 số roiif còn thừa lại ae lấy 10 cái càng 3 ghép nhung sô con lại thành 3 càng để choi, tỉ lệ ăn tiền giảm đi có 2 giá thoii đâu vấn đề j đúng ko
OK BẠN. BẠN THẬT KO ĐƠN GIẢN.

Mấy người ấy dùng ngôn từ ko chuẩn sớm bị kích ra thôi. Ngay cả bác lý toàn thuyên chia sẻ bạc nhớ đầu tiên giờ bị mọi người nói là của họ bác lý toàn thuyên cũng kệ coi như của họ để a e nhớ vào bờ
OK bạn đã có ý hay

Trừ mất điện. Mất điện tỉ lệ 360 ngày thì 6 ngày là mất điện. Chỉ cần 25/30 ăn là đẳng cấp. Các bố ko hiểu không yêu đừng nói lời cay đắng
Trừ mất điện. Mất điện tỉ lệ 360 ngày thì 6 ngày là mất điện. Chỉ cần 25/30 ăn là đẳng cấp. Các bố ko hiểu không yêu đừng nói lời cay đắng
Chơi đề dàn 65s mà ăn 25/30/tháng là quá ổn rồi.

Bỏ số trùng ở đâu ả bác mà ra 67s đc
Mình nhìn qua thì thấy 969 090 là trùng nhau, bạn cứ dán vào Ku tự Lọc. Thích bớt nữa để gan nằm trong 10 con gan nữa lọc tiếp. ( nói trước càng lọc nhiều có nghĩa tỉ lệ trượt càng cao)

Mình nhìn qua thì thấy 969 090 là trùng nhau, bạn cứ dán vào Ku tự Lọc. Thích bớt nữa để gan nằm trong 10 con gan nữa lọc tiếp. ( nói trước càng lọc nhiều có nghĩa tỉ lệ trượt càng cao)
Ok bác

Còn đề về kép bằng 00 và kép lệch 05 tính như nào hả bạn ơi. Vì tôi thấy số trùng k biết lấy chạm và tổng gì ? Ạ
anh quyết chốt dàn đề rất thông em theo anh ,cảm ơn anh và các cao thủ nhiều

Cám ơn các bạn đã tâm huyết cs pp và dàn đề chơi ngày lên diễn đàn cho mn tham khảo! Xin mn tham gia góp ý nhẹ nhàng xay dựng, không nên nặng lời vì "Tư tưởng lớn thường gặp nhau" nên các pp và dàn đề ngày được ae đưa len dđ cũng có thể có nhiều điểm trùng nhau. Quan trọng nhất là pp nào, dàn nào cho kết quả và tỷ lệ ăn/tháng ổn định cao hơn. Chúng ta nên công bằng cổ vũ cho bất kỳ sự tìm tòi, sáng tạo nào dù là nhỏ nhất.