Cầu MB - Cầu chạm tổng 11/9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng 11/9

songthan19

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,224
Điểm
223
Xu
12,345Xu
Tổng 3 số giữa GDB đang ăn chạm tổng , mai tay thứ 7, mai lại chạm tổng 1,6 ace tk, chắc tổng 1 nó nhốt lâu quá nay thả cửa cho chạy té cức mấy bác ạ....đồng chơi kiểu j ta chiều theo kiểu đó mới giết dc nó ace à, chúc ace tk mm

Tổng 3 số giữa GDB đang ăn chạm tổng , mai tay thứ 7, mai lại chạm tổng 1,6 ace tk, chắc tổng 1 nó nhốt lâu quá nay thả cửa cho chạy té cức mấy bác ạ....đồng chơi kiểu j ta chiều theo kiểu đó mới giết dc nó ace à, chúc ace tk mm

T3 tới giờ 1.6 mai 1.6 nữa ai ngờ ??

Chúc may mắn

T3 tới giờ 1.6 mai 1.6 nữa ai ngờ ??
Chạm tổng 1,6 kết hợp với chạm 0,5 ra bộ 15 cho ngày mai ( chạm 0,5 lấy 2 số cuối gdb tuần trc làm chạm cho tuần sau cầu ăn miên man từ 26/6 tời giờ chưa gãy) lót bộ 00 nghiên về tổng 0

Cầu ao.. đăng vớ đăng vẩn.. 3 số giữa cộng lại của htrc bằng 12 mà về tổng 1 kêu ăn 7 tay.. tào lao