Cầu MB - Cầu chạm tổng 11/9 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng 11/9

K biết thì cta có thể hỏi chủ thớt 1 cách lịch sự.chứ k phải vào bài viết của nta nói gì cũng dk.Bn thì vào hùa vs người không đưa ra cầu.gần mực thì đen mà gần đèn thì…?
Nói câu nào hùa vậy bạn? Xem lại và bớt khẩu nghiệp dùm.

Chạm tổng 1,6 kết hợp với chạm 0,5 ra bộ 15 cho ngày mai ( chạm 0,5 lấy 2 số cuối gdb tuần trc làm chạm cho tuần sau cầu ăn miên man từ 26/6 tời giờ chưa gãy) lót bộ 00 nghiên về tổng 0
Còn nhé đầu vào của ngày cn , đánh chạm tông cho thứ 7 tuần này.
Hôm nay là cham 1 cứng tông 1,6

Tổng 3 số giữa GDB đang ăn chạm tổng , mai tay thứ 7, mai lại chạm tổng 1,6 ace tk, chắc tổng 1 nó nhốt lâu quá nay thả cửa cho chạy té cức mấy bác ạ....đồng chơi kiểu j ta chiều theo kiểu đó mới giết dc nó ace à, chúc ace tk mm
Chúc Em may mắn

Chạm tổng 1,6 kết hợp với chạm 0,5 ra bộ 15 cho ngày mai ( chạm 0,5 lấy 2 số cuối gdb tuần trc làm chạm cho tuần sau cầu ăn miên man từ 26/6 tời giờ chưa gãy) lót bộ 00 nghiên về tổng 0
Gãy 2 số cuối đb từ 27/8 mà bác

Mình rất đồng ý, chạm tổng 16. Mình tham gia thêm nhé tại G6.2.3 đang ăn chạm hôm nay là 8 nên chọn chạm 38. Tổng tay 4 là số đầu tiên của GĐB hôm nay là con 0. Tổng kết lại có mấy bộ: 15,38,18,14 lót thêm bộ 23. Ae tham khảo xem thế nào
Đánh chạm tổng 16 lót bộ 00 và 373,282